Phỏng vấn Thực tập tại Sacombank

Các anh chị nào đang làm ở Sacombank cho em hỏi về yêu cầu chiều cao ạ: em đọc ở mục thể lệ thì ghi chiều cao tối thiểu đối với nữ là 1m58, nhưng ở mục chi tiết từng vị trí thì có vị trí chỉ yêu cầu 1m55 thôi. Em cao 1m55 nên ko bit là mình có đủ điều kiện để nộp hồ sơ thực tập hay ko?

các anh chị có kinh nghiệm test ở sacombank rồi có thể share tài liệu ôn tập cho bọn em được không ạ? tuần sau em test rồi mà không có nguồn tài liệu nào để ôn cả :(

Năm trước anh thi Thực tập sinh Sacombank Hà Nội thì chỉ có test thôi, không có phỏng vấn.
Còn theo như thông lệ bên Sacombank thì sẽ test trước rùi phỏng vấn (thường là Giám đốc/PGĐ chi nhánh sẽ phỏng vấn).
Goodluck!
Thanks a.Thi trước rồi có kinh ngiệm gì k a? chỉ giáo cho e với^^

STB bạn à scb là ngân hàng tmcp sài gòn, kinh tế đối ngoại hả chắc giỏi tiếng anh mà sợ gì pv bằng tiếng anh, cái đó tùy vào ban giám đốc thôi và tùy vào khả năng tiếng anh bạn mô tả trong cv, nếu trình độ tiếng anh tốt có thể họ sẻ hỏi đó nhưng thường thì ko có hỏi bằng tiếng anh nếu bạn thực tập ở chi nhánh và phòng giao dịch

Bên sacombank không có phỏng vấn bằng tiếng anh đâu bạn,vị trí nào cũng vậy hết

Có bạn nào đã đi phỏng vấn vòng cuối về thì chia sẻ kinh nghiệm với được không, khu vực nào cũng đc miễn là đã phỏng vấn về rồi. 26 này mình PV rồi mà ko biết ngta hỏi vế vấn đề gì, run quá ^^

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,549
Thành viên mới nhất
milantiyu03
Back
Bên trên