Phỏng vấn Thực tập tại Sacombank

• Bắt đầu Bắt đầu swiz
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Các anh chị nào đang làm ở Sacombank cho em hỏi về yêu cầu chiều cao ạ: em đọc ở mục thể lệ thì ghi chiều cao tối thiểu đối với nữ là 1m58, nhưng ở mục chi tiết từng vị trí thì có vị trí chỉ yêu cầu 1m55 thôi. Em cao 1m55 nên ko bit là mình có đủ điều kiện để nộp hồ sơ thực tập hay ko?

Chào các bạn.
Mình tên Sơn, cũng may mắn lọt vào Hội Sở và bắt đầu công việc tại phòng kế toán vào t2 tới. Các bạn sẽ được chọn timetable phù hợp với mình. Time làm việc sẽ bắt đầu lúc 7.30am, nghỉ trưa 11.30-1pm rồi làm đến 5h chiều. Mình cũng wonder vì trong khi các phòng khác của HS tuyển khoảng 4,5 bạn thì phòng KT của mình chỉ có mỗi 1 ng. Mình hơi worry vì mình học chương trình English nên có hơi lạ lẫm.
Ps: Có bạn nào thực tập ở HS thì làm quen ha, kiếm người đi ăn trưa cho đỡ buồn
Hi Sơn, mình là Lam, mình cũng thực tập ở HS nè, nice to meet you^^
P/S: bên nhân sự gọi báo lại cho mình là ngày 3/1, tức t3 mới bắt đầu do t2 đc nghỉ bù, Sơn check lại thông tin xem sao nhé

Hi Sơn, mình là Lam, mình cũng thực tập ở HS nè, nice to meet you^^
P/S: bên nhân sự gọi báo lại cho mình là ngày 3/1, tức t3 mới bắt đầu do t2 đc nghỉ bù, Sơn check lại thông tin xem sao nhé
Hôm nay S bắt đầu làm ngày đầu tiên nè, mọi thứ cũng ok, cho S cai nick yahoo để S sms số phone qua, mai mốt đi ăn trưa chung :)

sacom ko có vòng p.vấn ah bạn? phù!!!!!!! tớ cũng mới làm test ở lê đức thọ hum 23. hình như là ai cũng hụt 2cm :d

---------- Post added 26-12-2011 at 07:44 PM ----------

sacom ko có vòng p.vấn ah bạn? phù!!!!!!! tớ cũng mới làm test ở lê đức thọ hum 23. hình như là ai cũng hụt 2cm :d​

sacom ko có vòng p.vấn ah bạn? phù!!!!!!! tớ cũng mới làm test ở lê đức thọ hum 23. hình như là ai cũng hụt 2cm :d

---------- Post added 26-12-2011 at 07:44 PM ----------

sacom ko có vòng p.vấn ah bạn? phù!!!!!!! tớ cũng mới làm test ở lê đức thọ hum 23. hình như là ai cũng hụt 2cm :d​

nếu sacombank về trường tuyển thì chỉ test+ đo chiều cao thui :) bạn đủ chỉ tiêu chiều cao chưa :)), nếu đủ thì chờ kq test là ok :)

thế thì ok .tớ tự hào chiều cao mà :)). nhưng về tr tuyển là sao hả bạn?

tình hình pv ngày 19 mà giờ chưa đc gọi điện thì chắc chắn rớt tiềm năng rồi bà con nhỉ =((

tình hình pv ngày 19 mà giờ chưa đc gọi điện thì chắc chắn rớt tiềm năng rồi bà con nhỉ =((

Hên xui thôi bạn ơi. Đợi danh sách trên web rồi mới biết. Mình vừa được HD Bank gọi điện mời đi PV nè. Nhưng mình chỉ chọn Sacombank thôi.Hi I love Sacombank!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,085
Tổng số thành viên
352,006
Thành viên mới nhất
thoitranghaianh
Back
Bên trên