Phỏng vấn Thực tập tại Sacombank

• Bắt đầu Bắt đầu swiz
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Các anh chị nào đang làm ở Sacombank cho em hỏi về yêu cầu chiều cao ạ: em đọc ở mục thể lệ thì ghi chiều cao tối thiểu đối với nữ là 1m58, nhưng ở mục chi tiết từng vị trí thì có vị trí chỉ yêu cầu 1m55 thôi. Em cao 1m55 nên ko bit là mình có đủ điều kiện để nộp hồ sơ thực tập hay ko?

mấy bạn ơi cho mình hỏi...phỏng vấn vòng 3 là đến Hội Sở chứ không phải là đến chi nhánh ghi trong Danh Sách Phân Bổ Chi Nhánh phại không

mấy bạn ơi cho mình hỏi...phỏng vấn vòng 3 là đến Hội Sở chứ không phải là đến chi nhánh ghi trong Danh Sách Phân Bổ Chi Nhánh phại không
bạn vô wed sacom coi lại đi hôm nay người ta đã update thêm dòng địa điểm pv là ở lầu 5 hội sở rồi đó dưới cái tin ds phân bổ chi nhánh đó

Bữa nay trên Web Sacombank đã đăng tuyển thông tin trúng tuyển thực tập ở Hội Sở nữa. Cái vụ này là thế nào nhỉ? Bữa nay mình đã nhận được mail mời đi phỏng vấn từ Phòng nhân sự - Sacombank rồi.!
Những bạn trúng tuyển đợt 2 là lúc sau khi test online xong rồi Sacombank Imperial kêu lên pv và đã đc chọn làm ttv tn ở hội sở rồi nên ko phải pv đợt 3 nữa.
Mình cũng đi nên quen đc mấy bạn đều nộp hs xin tt ở hội sở cả, chỉ có mình là xin tt tại TP thôi nên ko thể đậu đc. /:D

Có phỏng vấn English nữa hả mấy bạn .... sợ nhất môn này >"<

Hix thiệt không đó bạn. Mình PV Chuyên Viên Kế Toán mà lôi Tiếng Anh ra chỉ có nước ngồi cười với người PV đó.Hi nói chứ bạn mình vừa đi PV Chuên Viên KH Cá Nhân về. Không khó đâu các bạn. Tự tin và đừng run là sẽ trả lời được.

Những bạn trúng tuyển đợt 2 là lúc sau khi test online xong rồi Sacombank Imperial kêu lên pv và đã đc chọn làm ttv tn ở hội sở rồi nên ko phải pv đợt 3 nữa.
Mình cũng đi nên quen đc mấy bạn đều nộp hs xin tt ở hội sở cả, chỉ có mình là xin tt tại TP thôi nên ko thể đậu đc. /:D

Mình chả hiểu cái imperial tuyển sao nữa, lớp mình cũng có một bạn gái rất xinh được gọi đi phỏng vấn và trúng tuyển, mình xin nói thẳng bạn ấy học dở nhất lớp, năng động cũng kém nhất lớp, nói năng thì ú a ú ớ, bó tay. chắc đẹp :)

Mình chả hiểu cái imperial tuyển sao nữa, lớp mình cũng có một bạn gái rất xinh được gọi đi phỏng vấn và trúng tuyển, mình xin nói thẳng bạn ấy học dở nhất lớp, năng động cũng kém nhất lớp, nói năng thì ú a ú ớ, bó tay. chắc đẹp :)

Quy luật bất thành văn mà:
Con gái cần đẹp -> Để đi kiếm khách hàng, vì khách hàng của S Imperial đa số là nam (đại gia thường là nam).
Con trai cần giàu -> Để huy động vốn của người thân trong nhà tham gia. :D

Sacom tuyển ngoại hình mà... Mấy bạn Hội Sở toàn hot girl hot boy thôi...:))

Back
Bên trên