Phỏng vấn Thực tập tại Sacombank

Các anh chị nào đang làm ở Sacombank cho em hỏi về yêu cầu chiều cao ạ: em đọc ở mục thể lệ thì ghi chiều cao tối thiểu đối với nữ là 1m58, nhưng ở mục chi tiết từng vị trí thì có vị trí chỉ yêu cầu 1m55 thôi. Em cao 1m55 nên ko bit là mình có đủ điều kiện để nộp hồ sơ thực tập hay ko?

Bồi thường là khi bạn đã đi làm. Còn topic này là thực tập mà. chỉ toàn sinh viên chuẩn bị thực tập làm sao biết để trả lời bạn được.

chắc ai người ta muốn pv mới gọi báo lại, mình cũng 10h sáng mai mà sao ko ai báo dời địa điểm cả :(

con trâm kia mày tính về quảng trị à
mà có chắc chắn là pv ở chi nhánh mình thực tập ko vậy mai mình pv rồi ko biết sao đây

Thành Nam ah? mình quen ai Thanh Nam đâu ta?
uh, tính về nhà làm lun, nên xin đc tt ở nhà thì tốt. Ko bít nó chịu chuyển cho mình ko?

chắc ai người ta muốn pv mới gọi báo lại, mình cũng 10h sáng mai mà sao ko ai báo dời địa điểm cả :(
Mình nghĩ là phỏng vấn tại chi nhánh đã phân luôn chứ. Mấy bạn được gọi lên Hội Sở chắc là Sacombank Imperial gọi ah. Thứ 2 tuần tới mình mới phỏng vấn nên từ từ. Hi

Rõ ràng là mình đk tại chi nhánh Tân Phú. Vậy mà cũng bị kêu lên hội sở vì vụ Sacombank Imperial. Khó hiểu thật.
Giờ cuối cùng lại tt tại Tân Phú. Pó tay!

Rõ ràng là mình đk tại chi nhánh Tân Phú. Vậy mà cũng bị kêu lên hội sở vì vụ Sacombank Imperial. Khó hiểu thật.
Giờ cuối cùng lại tt tại Tân Phú. Pó tay!
Bạn ơi. Mình thông tin nhầm rồi. Tất cả các bạn trúng tuyển thực tập đều đi phỏng vấn cho " Thực tập viên tiềm năng 2012" tại Phòng nhân sự - lầu 5 Hội Sở Sacombank 266 - 268, P8, Q3 nha! Thời gian phỏng vấn như là trong lịch phân bổ về các chi nhánh đó. Không phải PV cho Sacombank Imperial đâu. Yên tâm nhé!

Sacombank Imperial phỏng vấn xong hồi tuần trước rồi bạn, đợt này là phỏng vấn tiềm năng cho tất cả các vị trí đó.
Mình nằm trong nhóm pv Sacom Imperial nè, có kết quả rồi, bạn nào đậu sẽ tt ở Hội sở và vẫn đc gọi là tt tiềm năng của Sacom đó.

Sacombank Imperial phỏng vấn xong hồi tuần trước rồi bạn, đợt này là phỏng vấn tiềm năng cho tất cả các vị trí đó.
Mình nằm trong nhóm pv Sacom Imperial nè, có kết quả rồi, bạn nào đậu sẽ tt ở Hội sở và vẫn đc gọi là tt tiềm năng của Sacom đó.

Thế bạn đậu rồi hả?:p

có ai phỏng vấn hnay ko z?cho chút thông tin đi mấy bạn ơi.huhu
lo gê.ai phỏng vấn ở vị trí gdv tín dụng z ?cho mình xin chút kinh nghiệm đi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,923
Thành viên mới nhất