Phỏng vấn Techcombank ngày 24/09/2013

• Bắt đầu Bắt đầu vthao
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
mình vừa nhận được mail tham gia phỏng vấn chương trình tuyển dụng các chức danh kinh doanh của techcombank, có bạn nào nhận được thư mời này không?

Chúng tôi vui mừng thông báo bạn đã được lựa chọn vào vòng phỏng vấn của chương trình Tuyển dụng các chức danh kinh doanh của Techcombank 2013.

Trân trọng mời bạn tham dự buổi phỏng vấn với thời gian địa điểm như sau:
Thời gian: bắt đầu từ 15h00 ngày 1/10/2013.

Tại: tầng 17, số 9-11 Tôn Đức Thắng, Quận 1.

Khi tham dự phỏng vấn vui lòng mang theo CMND và in sẵn Form ứng tuyển.
Trân trọng!

TECHCOMBANK.
mail đây bạn, mình thì thấy ghi là mang theo Form chứ ko có mang theo hồ sơ

đã bạn nào pv ở Hn ngày 25/09 đc gọi chưa vậy? chia sẻ để mọi người biết đỡ chờ đợi nhé ! thanks mọi ng nhiu !

các bạn cho minh hỏi ngày 1/10/2013 các bạn có ai đi phỏng vấn taị techcombank ở quận 1 đường tôn đức thắng khôn vậy, khoảng 15h, minh nhận được tin nhắn gửi đến đi phỏng vấn mà cứ liên tục thay đổi thời gian, ai biết thì nối cho minh biết với nha. Cho mình hởi các bạn thi vị trí nào luôn nha.

Hức, mh đi pv hôm 25/9, nhg h vẫn k thấy tin tức j từ ngân hàng. Thoai xog. Chẹp. Có bạn nào đi pv vòng 2 ở HN oy k?

Chúng tôi vui mừng thông báo bạn đã được lựa chọn vào vòng phỏng vấn của chương trình Tuyển dụng các chức danh kinh doanh của Techcombank 2013.

Trân trọng mời bạn tham dự buổi phỏng vấn với thời gian địa điểm như sau:
Thời gian: bắt đầu từ 15h00 ngày 1/10/2013.

Tại: tầng 17, số 9-11 Tôn Đức Thắng, Quận 1.

Khi tham dự phỏng vấn vui lòng mang theo CMND và in sẵn Form ứng tuyển.
Trân trọng!

TECHCOMBANK.
mail đây bạn, mình thì thấy ghi là mang theo Form chứ ko có mang theo hồ sơ
bạn shushisakuara ơi cho mình hỏi, mình cũng nhận dc mail pv chức danh kinh doanh giống như vầy, mà chức danh kinh doanh của techcombank là cái j` z bạn??? có ai biết giải đáp giúp mình đi, cảm ơn các bạn nhiều!!!

ai có kinh nghiệm pv có thể nêu ví dụ vài câu hỏi pv ở Tech k, để mọi ng biết dạng câu hỏi thế nào. tks nhìu!

mình nộp GDV HCM cũng nhận dc mail báo là pv nhóm chức năng kinh doanh! lúc sáng có ng bên tech gọi điện thoại xác nhận sáng 24/9 8h30 tầng 17 như bình thường! ko thấy hoãn gì cả!
bạn nhận dc mail "pv nhóm chức danh kinh doanh hả", vậy chức danh kinh doanh này là bao gồm GDV & CVQHKH lun hả bạn, bạn đi pv chưa, pv nhóm thảo luận 1 chủ đề đúng k bạn

Chức danh kinh doanh là tên gọi chương trình tuyển dụng thôi bạn ak, mình đi pv vòng 2 hum qua ở Tôn Đức Thắng,mình GDV,nhưng mà có nhiều bạn pv quan hệ khach hang nua, rat nhiu vị trí bạn ak

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,985
Thành viên mới nhất
frankzappamerch
Back
Bên trên