Phỏng vấn Techcombank ngày 24/09/2013

mình vừa nhận được mail tham gia phỏng vấn chương trình tuyển dụng các chức danh kinh doanh của techcombank, có bạn nào nhận được thư mời này không?

Mình cũng nhận dc mail giống bạn , mà mình ứng tuyển vị trí GDV mà sao lại mời tham dự phỏng vấn kinh doanh nhỉ? mình k bít thế nào nữa

mình cũng nhận dc mail mời pv nhóm, reply lại rồi mà sao ko thấy mail báo hoãn hay gì cả? mình cũng nộp GDV!

Mình nhận được tin nhắn nh chưa nhận đc mail báo đi pv theo đợt tuyển dụng và huấn luyện tập trung kv miền Bắc. mình pv lúc 4h30 ngày 23/9 - vị trí GDV. có bạn nào pv rùi share kinh no cho mình với.

mình cũng ứng tuyển vị trí GDV, cũng nhận đc mail thông báo hoãn lại giống mọi người

bạn ơi, mail báo hoãn là như nào thế? t chỉ nhận được 2 tin nhắn thôi, không có mail báo pv cũng k có mail báo hoãn gì cả?
@@
t nộp GDV, tin nhắn báo pv 24/9
mình nộp GDV nhưng k dc gọi dj phỏng vấn, techcombank chỉ gửi thư mời tham dự chương trình pv chức danh kinh doanh, mà nó kêu hoãn rùi. bạn cứ đi pv bình thường nhé, chúc mừng bạn, k bít bao giờ mình mới dc gọi dj pv GDV, huhu, đợt này lại bị out nữa rùi :((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,531
Thành viên mới nhất
mksportss
Back
Bên trên