Phỏng vấn Techcombank ngày 24/09/2013

mình vừa nhận được mail tham gia phỏng vấn chương trình tuyển dụng các chức danh kinh doanh của techcombank, có bạn nào nhận được thư mời này không?

mình nộp GDV HCM cũng nhận dc mail báo là pv nhóm chức năng kinh doanh! lúc sáng có ng bên tech gọi điện thoại xác nhận sáng 24/9 8h30 tầng 17 như bình thường! ko thấy hoãn gì cả!

số bàn 08...6868 gì đó! sáng nay đi bình thường! lên đó có khoảng hơn 30 bạn phỏng vấn ở 2 vị trí là QHKH và GDV!

bạn pv sáng hnay ah? tình hình thế nào bạn? có đông k? mà có mấy ng pv hả bạn?

[MENTION=208987]dungelip[/MENTION]: thế thì mai tớ vs cậu pv cùng ca đấy :-s nghe bạn t đi pv sáng nay bảo là pv nhóm tầm 4 5 người 1 nhóm , có nhóm 5/5 lbijij loại từ vòng này. qua pv nhóm mới vào đến pv 1-1 sau đó thì về nhà đợi kết quả

[MENTION=208987]dungelip[/MENTION]: thế thì mai tớ vs cậu pv cùng ca đấy :-s nghe bạn t đi pv sáng nay bảo là pv nhóm tầm 4 5 người 1 nhóm , có nhóm 5/5 lbijij loại từ vòng này. qua pv nhóm mới vào đến pv 1-1 sau đó thì về nhà đợi kết quả

bạn pv ở HN hả? thấy khác HCM quá! HCM cho pv 4ng/nhóm, kết quả thì 1/10 mới có, ai đậu thì sẽ tiếp tục vòng test!

Ừ tớ pv ở HN sáng nay bạn t pv về bảo vậy cũng đang chưa biết thế nào :)) vòng đơn vòng kép nghe đã thấy sợ rồi

Oh. Chìu nay bạn pv thế nào? Ai pv bạn? Pv tớ là c mặc váy kẻ ấy! :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,923
Thành viên mới nhất
bsportreisen1
Back