Phỏng vấn Contract center Vietinbank

mà các bạn có bị hỏi về kĩ năng nghe gọi dt k, t bị bảo nói nhanh và hơi cuống :3

bạn nào đc ngân hàng gọi thì thông báo nhé! :D
t nháy để lưu số, hi, t tưởng còn vòng nữa chứ, pv xong là xong à, xong họ chỉ bảo cám ơn e có gì gặp lại e sau k biết có thi thố gì hay pv nữa k hay ntn nữa :3 cũng k biết bh thông báo kết quả pv nữa, tầm 10 ngày sao í :)

t nháy để lưu số, hi, t tưởng còn vòng nữa chứ, pv xong là xong à, xong họ chỉ bảo cám ơn e có gì gặp lại e sau k biết có thi thố gì hay pv nữa k hay ntn nữa :3 cũng k biết bh thông báo kết quả pv nữa, tầm 10 ngày sao í :)[/QUO
hôm mấy bạn đi phỏng vấn có đông không thế, tỉ lệ chọi khoảng bao nhiêu vậy? cái vụ nghe điện thoại là sao mình không hiểu

ko, tớ hỏi 1 anh đang làm contact ở đấy, anh ấy bảo chỉ phóng vấn thôi, ko thi thố j cả đâu

Các bạn PV xong rồi cho mình hỏi là có 2 vòng liền nhau phải không? tức là sau khi PV trực tiếp sẽ kiểm tra kĩ năng nghe điện thoại luôn à? Các bạn chia sẻ về câu hỏi lúc nghe điện thoại cho mình với

ui thế ah. Tại đợt trc thi bên BIDV thì có cả thi viết nữa, xong mình tạch =)). Htrc nghe đt chả ai nhận xét j :-(. Tớ đợi mail cảm ơn luôn cho đỡ bùn :-D

anh ấy còn bảo chỉ vài ngày là có kết quả thôi, bạn nào trúng tuyển thì sẽ được gọi điện, bạn nào k trúng thì sẽ nhận đc mail cảm ơn
c ơi thế a ý có bảo vị trí đấy chủ yếu cv là gì k bạn, bạn quen đc ng trong đó thì hỏi thông tin kết quả nhanh hơn rùi :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,700
Thành viên mới nhất
ducnguyen11201@
Back
Bên trên