Phỏng vấn Contract center Vietinbank

mình p vấn + nghe đt tổng cộng 20p. Toát hết cả mồ hôi vì cái tội ko học sản phẩm của Vietinbank. phần pv thì trả lời khá trôi chảy tự nhiên, buồn mỗi phần nghe đt. Ng ta có hỏi lương lậu ko bạn? mình trả lời phần lương xong về thấy tiếc tiếc

m cũng đi pv hqa về, hỏi gt bản thân k nói dc mấy, hỏi theo e để làm tốt cv này e cần những gì m nói cứ lung tung vòng vo hết cả lên, nghe dt thì run lên cầm cập, rồi hỏi KH gọi đến và rất tức giận la mắng 1 hồi về dv nh thì e làm tn....abc nữa :(( Hỏi cả mức lương mong muôn ý, các ban bị hỏi nhg gì có trl dc k? :((

m cũng đi pv hqa về, hỏi gt bản thân k nói dc mấy, hỏi theo e để làm tốt cv này e cần những gì m nói cứ lung tung vòng vo hết cả lên, nghe dt thì run lên cầm cập, rồi hỏi KH gọi đến và rất tức giận la mắng 1 hồi về dv nh thì e làm tn....abc nữa :(( Hỏi cả mức lương mong muôn ý, các ban bị hỏi nhg gì có trl dc k? :((
giới thiệu bản thân mà bạn còn k nói dc mấy hả? :D. mình chắc cũng tạch rồi, chẳng trả lời đc j, khó kinh lên ấy

mình ko bị hỏi 1 câu nghiệp vụ hay là câu kiểu như bạn luôn. cái kì hạn ngắn lãi suất cao hơn kì hạn dài thì mình nghĩ nó đi từ công thức giá trị đồng tiền tương lai mà ra cả: Fv=Pv×(1+r)^n

ko, pv chỉ hỏi là e hiểu j về cv sắp tới? theo em thì cần phải có những kĩ năng gì để làm tốt cv đó. và 1 câu nữa là: theo như lí thuyết, tiền gửi kì hạn càng dài lãi suất càng cao, em có lí giải đc tại sao hiện tại điều đó chưa chắc đúng ko, nghĩa là trong 1 số TH tiền gửi kì hạn ngắn lãi suất lại cao hơn kì hạn dài, hic, mình k trả lời đc. phần nghe đt mình cũng k trả lời đc.
họ hỏi bạn lương à, bạn trả lời sao?
cho mình xin số điện thoại của bạn với,có j mình liên lạc hỏi nhau cho tiện

cho mình xin số điện thoại với!

mọi người ai thi vị trí contact center để lại số điện thoại có j bọn mình liên lạc với nhau đi

giới thiệu bản thân mà bạn còn k nói dc mấy hả? :D. mình chắc cũng tạch rồi, chẳng trả lời đc j, khó kinh lên ấy
vì mình mới tốt nghiệp chưa đi làm đâu, cũng mới có giấy chứng nhận TN thôi nên gt tên, sn bn, học trường nào xong tự nhiên k biết nói gì nữa, ngưng lại mấy phút mới nói tiếp vài câu :(
còn bảo mình TCNH sao lại học Bách khoa :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,700
Thành viên mới nhất
ducnguyen11201@
Back