Phân vân ngân hàng quê hay TPHCM

khi còn là sinh viên, đam mê cháy bỏng của m là ở HCM lập nghiệp và bươn chải cuộc sống, thưởng thức dó đây :) nhưng sau 1 thời gian đi làm, m chỉ ước m được ở bên gia đình. Đi làm thực sự có nhiều cái ko như ta tởng tởng :) chúc bạn thành công nhe

Quan niệm không thích bon chen thì nên về quê là chính xác.Có điều này mình thấy bạn nên suy nghĩ một chút, tất nhiên vào được agri với vietin là mơ ước của bao người, nhưng bạn còn trẻ, cơ hội thử sức có nhiều nếu không vào được 2 cái đó thì bạn có thể thi vào các ngân hàng CP trên địa bàn, sau này có cơ hội thì chuyển sang.
Mình không biết vào vietin thì như nào còn nói đến Agri thì năng lực không phải là yếu tố quan trọng đâu.

Hiện tại thì em có thể cho chị 1vài thông tin lương agribank,nói chung là thấp bọn em trong ngành đang vêu mỏ vì đói,mới vào ngành thì cũng cỡ 7 - 8 củ ở quê nhưng 1 quý mới chia v2,còn v1 thì lè tè,đói lắm,thưởng dạo này ít rồi,tết âm lịch đc có 12 củ thôi,chia đều .Dạo này agribank khó khăn nên chắc không tuyển thêm mà đang tinh giảm biên chế nên nếu chị vô đc vietinbank thì ổn hơn.Vì vietinbank dạo này làm ăn cũng dc.

Hiện tại thì em có thể cho chị 1vài thông tin lương agribank,nói chung là thấp bọn em trong ngành đang vêu mỏ vì đói,mới vào ngành thì cũng cỡ 7 - 8 củ ở quê nhưng 1 quý mới chia v2,còn v1 thì lè tè,đói lắm,thưởng dạo này ít rồi,tết âm lịch đc có 12 củ thôi,chia đều .Dạo này agribank khó khăn nên chắc không tuyển thêm mà đang tinh giảm biên chế nên nếu chị vô đc vietinbank thì ổn hơn.Vì vietinbank dạo này làm ăn cũng dc.
cảm ơn góp ý của bạn,

Vietinbank, Agribank luong khoảng tầm 10-12tr. Cuối năm thưởng khoảng 30tr nếu em làm việc được trên 1 năm. Nếu có điều kiện em nên về quê vì trong tâm em đã như vậy thì khi làm việc sẽ ko thấy được an toàn, em về we làm gần gia đình thì sẽ có một "chỗ dựa tinh thần" nào đó thì em sẽ làm việc tốt hơn (chắc em là con gái nhỉ). Nhưng điều khó là có thể vào được hay ko thôi tuy nhiên em cứ cố gắng, ko có gì phải nản cả. Chúc em thành công. Believing Yourself
http://toithichhoc.blogspot.com/2014/05/bi-quyet-de-dat-duoc-muc-tieu.html
em cảm ơn anh, theo đuổi đam mê, thành công sẽ theo đuổi bạn, bây h em đã có đam mê cho mình rồi ạ, thật tuyệt anh ạ

Đông Á và Sacom bank . ngân hàng nào ok hơn nhỉ? lương, môi trường làm việc

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,624
Thành viên mới nhất
dangkycwin05
Back