Review Phân vân giữa VIB và PVCombank

Hix, em vừa được cả hai ngân hàng trên offer, về lương thưởng, phụ cấp, và công việc thì tương đương nhau. Nên em ko biết nên vào ngân hàng nào.
Anh chị nào làm ở 2 ngân hàng trên có thể chia sẻ cho em biết chế độ lương thưởng và môi trường làm việc thế nào không ạ :(

Tớ vừa phỏng vấn đợt vừa rồi ý, tầm 2 tuần thôi. Có ai làm ở PV không ạ, cho em xin thông tin về chế độ với

Tớ vừa phỏng vấn đợt vừa rồi ý, tầm 2 tuần thôi. Có ai làm ở PV không ạ, cho em xin thông tin về chế độ với
Mình không biết chính sách PV thế nào nhưng khuyên bạn nên chọn PV. Môi trường VIB năng động nhưng nhiều áp lực và chính sách thì không tốt đâu.

Có vẻ tình hình là PV được vote nhiều hơn VIB, có anh chị nào biết về thưởng đợt năm vừa rồi của PV và VIB ko ah

Em cũng vừa chốt sang PVcom làm, bên này chưa biết thực tế làm việc thế nào, cơ mà riêng khâu tổ chức buổi học đào tạo trước để tìm hiểu hệ thống và làm quen với mọi người trong phòng + sách hướng dẫn nghiệp vụ của phòng đã thấy có tí chuyên nghiệp rồi í

Mình cũng được PVcombank ở Quảng Ngãi gọi về quê làm việc, đang phân vân không biết có nên về hay không đây. Bạn cho mình hỏi tình hình lương thưởng bên đó thế nào với? Tks nhiều :D

anh chị nào từng làm GDV cua VIB cho e xin ít kinh nghiệm với ạ, cảm ơn mọi người

có ai biết môi trường làm việc ở vib không ạ? và lương gdv ở vib là bao nhiêu? em có đứa bạn làm gdv ở vib mà hỏi nó không nói. có vẻ giữ bí mật ắámw

Hix, em vừa được cả hai ngân hàng trên offer, về lương thưởng, phụ cấp, và công việc thì tương đương nhau. Nên em ko biết nên vào ngân hàng nào.
Anh chị nào làm ở 2 ngân hàng trên có thể chia sẻ cho em biết chế độ lương thưởng và môi trường làm việc thế nào không ạ :(
Bạn làm ở đấy gần năm rồi. Chế độ thế nào bạn ơi?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,478
Thành viên mới nhất
vnzlvnvn60
Back
Bên trên