Review Phân vân giữa VIB và PVCombank

Hix, em vừa được cả hai ngân hàng trên offer, về lương thưởng, phụ cấp, và công việc thì tương đương nhau. Nên em ko biết nên vào ngân hàng nào.
Anh chị nào làm ở 2 ngân hàng trên có thể chia sẻ cho em biết chế độ lương thưởng và môi trường làm việc thế nào không ạ :(

Bạn phải nói rõ vị trí ở cả 2 ngân hàng để mọi ng biết so sánh chứ. Pvcombank ở chi nhánh nào hả bạn? Vị trí nào?

Em làm thẩm định, cả 2 NH đều làm ở hội sở chính. Anh chị nào có kinh nghiệm giúp em lời khuyên với

Mọi người cho em xin thêm ý kiến với, lúc ra đi tìm đường cứu nước thì nộp hs vài nơi, giờ đc gọi cả 2 thì phân vân quá :(

tớ đã từng đi thực tập tại VIB nhưng ở chi nhánh thôi, vị trí tín dụng nên đã có đk 1 lần đi thẩm định cùng với bên thẩm định tại VIB, nói chung thấy chú ý bảo công việc thì rất nhiều. trước đây tớ làm những khoản vay trên 700 tr đều có bên thẩm định tham gia. Nói chung về môi trường t thấy VIB đào tạo tốt, nhưng căng lắm. (đấy là vị trí tín dụng nhé) còn bên thẩm định t ko rõ lắm. t chia sẻ để c cân nhắc. ;)

Bạn thi PVcombank đợt nào nhỉ. t cũng nộp 1 đợt thẩm định tháng 2 mà chả đc gọi :|

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,477
Thành viên mới nhất
rubinavath188be
Back
Bên trên