PGBank PGBank Chi nhánh Bắc Ninh tuyển dụng Giao dịch viên [05.10.2012]

Giao dịch viên pv 2 vòng bạn ạ. Vòng 1 mới hỏi sơ lược về bản thân và đánh giá ngoại hình thôi, tớ ko làm GDV nhưng vòng 1 pv chừng 5 phút. Qua vòng 1, sang vòng 2 thì ngồi chém phải mất ít nhất 30 phút đấy. Vừa rồi tớ có đứa bạn pv gdv, nó bảo có câu hỏi " Bạn có thể cho biết các vị trí trong ngân hàng bằng tiếng anh ko?" và nó ko trả lời được mấy, các bạn cũng nên tìm hiểu qua câu này, lỡ trúng. GDV PGBank rất nhàn, áp lực chỉ tiêu rất ít, lại ko phải làm thứ 7, cn, lương cũng ok. Chúc các bạn may mắn !!!!
gdv PG không phải làm sáng thứ 7 à bạn ơi, mình tưởng NH nào bi giờ cũng làm sáng th7 rồi

gdv PG không phải làm sáng thứ 7 à bạn ơi, mình tưởng NH nào bi giờ cũng làm sáng th7 rồi
Phần lớn các NH đều làm sáng thứ 7, còn với PGB chỉ có ở Hà Nội và TP.HCM bộ phận giao dịch mới làm sáng thứ 7, các bộ phận khác nghỉ thôi bạn ạ. Các chi nhánh tất cả đều nghỉ hết.

Tớ vào PGB từ năm 2011, trước đó tớ đi làm mấy tháng ở HDBank ùi nên chỉ pv 1 vòng thôi. Chưa có kinh nghiệm thì 2 vòng, test trắc nghiệm bạn ạ. Mà pv vòng 1 ùi, cách mấy ngày là vòng 2 luôn, chừng gần 1 tháng sau mới có kết quả cơ.

Có phải thi gmat hoặc là IQ không vậy bạn ơi, m thất nghiệp lâu rồi, giờ làm gì cũng lo lắng qá :-s

- - - Updated - - -

Cái này thì mình không rõ đối với HO hay tùy từng chi nhánh, như chi nhánh BẮc Ninh thì là PV ở chi nhánh có 1 chị ở HO về, rồi lên HO test thôi. bạn hỏi lại xem sao

bạn ơi, có thi iq với gmat không? đề thi có liên quan đến sản phẩm của pgbank k bạn ?
thank

Tớ vào PGB từ năm 2011, trước đó tớ đi làm mấy tháng ở HDBank ùi nên chỉ pv 1 vòng thôi. Chưa có kinh nghiệm thì 2 vòng, test trắc nghiệm bạn ạ. Mà pv vòng 1 ùi, cách mấy ngày là vòng 2 luôn, chừng gần 1 tháng sau mới có kết quả cơ.

Mình cũng từng thi GDV của HDbank nhưng ko qua. Đến bjo vẫn rất thích HDbank. Hì, căn bản tại anh chị mình khen làm ở đó được lắm.Sao bạn lại bỏ vậy? :D

Mình cũng từng thi GDV của HDbank nhưng ko qua. Đến bjo vẫn rất thích HDbank. Hì, căn bản tại anh chị mình khen làm ở đó được lắm.Sao bạn lại bỏ vậy? :D
Mỗi người 1 sở thích thôi bạn ạ. Hồi ở HDB mình làm gdv, mà cv này mình ko thích lắm, chuyển sang PGB, làm việc thoải mái, ít áp lực chỉ tiêu, đi làm ko phải cạnh tranh gì cả. Làm ngân hàng ai cũng sợ chỉ tiêu doanh số huy động, mà làm PGB mình ko lăn tăn chuyện này lắm. Thoải mái cái tinh thần bạn ạ ^ ^

Không biết có bạn nào được gọi đi test chưa vậy? Thấy các a chị ấy bảo là 1 tuần sau liên lạc mà ko thấy gì. Chắc mình bị out thật oy

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,532
Thành viên mới nhất
youhuihuodog994
Back
Bên trên