PGBank PGBank Chi nhánh Bắc Ninh tuyển dụng Giao dịch viên [05.10.2012]

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Giao dịch viên pv 2 vòng bạn ạ. Vòng 1 mới hỏi sơ lược về bản thân và đánh giá ngoại hình thôi, tớ ko làm GDV nhưng vòng 1 pv chừng 5 phút. Qua vòng 1, sang vòng 2 thì ngồi chém phải mất ít nhất 30 phút đấy. Vừa rồi tớ có đứa bạn pv gdv, nó bảo có câu hỏi " Bạn có thể cho biết các vị trí trong ngân hàng bằng tiếng anh ko?" và nó ko trả lời được mấy, các bạn cũng nên tìm hiểu qua câu này, lỡ trúng. GDV PGBank rất nhàn, áp lực chỉ tiêu rất ít, lại ko phải làm thứ 7, cn, lương cũng ok. Chúc các bạn may mắn !!!!
Chỉ tiêu 5 tỷ/ người mà ít gì đâu bạn. hic

Đấy là pv để xem phản ứng của bạn thôi. Còn thực sự khi bạn đi làm tối đa chỉ có 500 triệu thôi.
Ủa, vậy hả, lúc mình nghe thấy 5 tỷ hơi choáng, trong đầu thì nghĩ chắc mình cố gắng hoàn thành được nổi 1 tháng 5 tỷ, còn tháng sau khéo die nhưng mà vẫn cười nói e sẽ cố gắng tìm kiếm nhiều nguồn khác :D Thank bạn nhìu nhé

- - - Updated - - -

Mình có cảm giác mình bị out rồi hôm nay phỏng vấn ko được tốt lắm.

Còn vòng sau nữa mà cậu, người ta ko loại ngay 1 lúc nhiều người đâu, hì

mình thấy nhiều bạn bảo là pv 2 lần mà. test xong còn phỏng vấn vòng tiếp nữa.
Chính xác là nếu qua vòng pv này sẽ là 1 bài test nghiệp vụ. Hôm đó mình có hỏi chị ấy rồi, chỉ là quên ko hỏi hình thức thi ntn thôi, ko bít là trắc nghiệm hay tự luận nhỉ?

Chính xác là nếu qua vòng pv này sẽ là 1 bài test nghiệp vụ. Hôm đó mình có hỏi chị ấy rồi, chỉ là quên ko hỏi hình thức thi ntn thôi, ko bít là trắc nghiệm hay tự luận nhỉ?
uh thì ý t là mình pv vừa rồi là pv lần 1 sau đó có bài test. Nếu qua tiếp thì mình còn phải qua 1 vòng pv nữa ^^

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,985
Thành viên mới nhất
frankzappamerch
Back
Bên trên