PGBank PGBank Chi nhánh Bắc Ninh tuyển dụng Giao dịch viên [05.10.2012]

Hì sau khoảng 5 phút thì tớ đã nhận được thư trả lời. Không biết lần này nộp hồ sơ thế nào nữa. Chả có hy vọng gì cả.

Hì sau khoảng 5 phút thì tớ đã nhận được thư trả lời. Không biết lần này nộp hồ sơ thế nào nữa. Chả có hy vọng gì cả.

Bạn ơi bạn gửi bản scan đầy đủ hay là chỉ gửi file thông tin ứng viên thôi thế? T xem các diễn đàn khác đều nói ko gửi được file scan, sau đó các bạn ấy đi gửi trực tiếp hết

T chỉ gửi CV thôi ko cần phải scan gì đâu. Gửi qua mail đều chỉ gửi cv thôi mà. ^^

- - - Updated - - -

Bạn ơi bạn gửi bản scan đầy đủ hay là chỉ gửi file thông tin ứng viên thôi thế? T xem các diễn đàn khác đều nói ko gửi được file scan, sau đó các bạn ấy đi gửi trực tiếp hết

Có bạn nào được gọi đi phỏng vấn chưa?

- - - Updated - - -

Mình vừa được gọi đi vào lúc 1h30 thứ 6 tuần này. Có men nào được gọi ko vậy? Ko biết là họ có test luôn ko nhỉ?

Có bạn nào được gọi đi phỏng vấn chưa?

- - - Updated - - -

Mình vừa được gọi đi vào lúc 1h30 thứ 6 tuần này. Có men nào được gọi ko vậy? Ko biết là họ có test luôn ko nhỉ?
bạn ơi, mình cũng được gọi nhưng mình không nghe máy, họ nói chi tiết thế nào hả bạn. Mình vừa gọi lại mà họ nghỉ mất rồi.hic

Ơ m lại nghe là 10h30,hix k biết có nghe nhầm k nữa,bạn bé na cứ yên tâm,cuộc đầu họ gọi m k nghe máy,tới chiều họ lại gọi ý mà,hi tới lúc đó b hỏi rõ giờ lại hộ m nha,thank b

Ơ m lại nghe là 10h30,hix k biết có nghe nhầm k nữa,bạn bé na cứ yên tâm,cuộc đầu họ gọi m k nghe máy,tới chiều họ lại gọi ý mà,hi tới lúc đó b hỏi rõ giờ lại hộ m nha,thank b

Nghe nói Bank này thi GDV chỉ phỏng vấn thôi, ko test, mùng 5 mới hết hạn mà hnay đã thấy gọi rùi, mai gọi lại mình sẽ có moi móc ít tin tức cho cả nhà. hì

Hic t nghe là 1h30 nhưng có bạn t cũng được gọi lại bảo là phỏng vấn buổi sáng. T có nghe nhầm ko nhỉ hic hic

Mình cũng đc gọi nhưng họ lại hẹn lúc 11h ở số 10 Nguyễn Đăng Đạo, phường Tiền An, tp BN.

thui tóm lại là cứ buổi sáng hôm đó tới chầu chực vậy ^^

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back