PGBank PGBank Chi nhánh Bắc Ninh tuyển dụng Giao dịch viên [05.10.2012]

chỉ ý bảo chỉ pv 1 lần thôi các bạn à. và test 1 bài ở hội sở xong là đi làm luôn.

Ô, thế là mình lại tạch hs rồi sao? Chờ mãi k thấy NH gọi, hóa ra các bạn đã đi pv hết rồi.:((

mình cũng không hỏi là test gì chỉ hỏi mỗi thía thôi. mà không biết có ai được gọi đi chưa nhỉ? hôm đó bạn phỏng vấn thế nào?

Hôm trước mình cũng test ở HO PGBank, nhưng vị trí PFC. bố cục thế này : mấy câu trắc nghiệm, 1 câu tự luận kiểu như : khách hàng đến xin vay thì yếu tố nào quan trọng nhất để quyết định cho vay, và 1 câu về bài tập kế toán.
Ai được gọi đi test chỉ cần đc 50% điểm test là pass.

Hôm trước mình cũng test ở HO PGBank, nhưng vị trí PFC. bố cục thế này : mấy câu trắc nghiệm, 1 câu tự luận kiểu như : khách hàng đến xin vay thì yếu tố nào quan trọng nhất để quyết định cho vay, và 1 câu về bài tập kế toán.

Vị trí GDV thì câu tự luận chắc sẽ khác, nhưng bài tập kế toán thì mình chịu rồi, đi học ngu nhất môn này. Hic

bạn ơi, cho mình hỏi với :D, mình chuẩn bị test nhân viên tư vấn tài chính cá nhân nhưng mà mình không hiểu là thi tuyển dụng là đi test à đúng k? có thi những gì liên quan đến sản phẩm của pgbank không?
thank bạn

Mấy bạn hôm pv mặc quần áo thật chẹp, trả lời pv phải cười thật tươi, thêm tý tự tin và khả năng chém gió nữa là ok. Tớ đang là PGBanker mà ^ ^

Ối, pgbanker ơi, cho mình hỏi phát, là ở đó cụ thể phỏng vấn mấy vòng, thi cử dư lào vậy bạn ơi, thi viết hay thi trắc nghiệm vậy :s

Ối, pgbanker ơi, cho mình hỏi phát, là ở đó cụ thể phỏng vấn mấy vòng, thi cử dư lào vậy bạn ơi, thi viết hay thi trắc nghiệm vậy :s

Tớ vào PGB từ năm 2011, trước đó tớ đi làm mấy tháng ở HDBank ùi nên chỉ pv 1 vòng thôi. Chưa có kinh nghiệm thì 2 vòng, test trắc nghiệm bạn ạ. Mà pv vòng 1 ùi, cách mấy ngày là vòng 2 luôn, chừng gần 1 tháng sau mới có kết quả cơ.

Cái này thì mình không rõ đối với HO hay tùy từng chi nhánh, như chi nhánh BẮc Ninh thì là PV ở chi nhánh có 1 chị ở HO về, rồi lên HO test thôi. bạn hỏi lại xem sao

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,528
Thành viên mới nhất
caiwinvn
Back
Bên trên