Ôn thi vào VietinBank đợt 2 tháng 10/2013

Các anh chị nào có kinh nghiệm làm ơn cho em biết là nên ôn tài liệu nào để đi thi được không ạ? Theo em được biết có 2 phần thi trắc nghiệm Nghiệp Vụ và Tiếng Anh. Anh chị biết mong chỉ giúp em với. Em cảm ơn

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
các bạn ơi, thi trắc nghiệm hay là trắc nghiệm có giải thích, thế tiếng anh thì sao?

Có bạn nào thi QHKH không thế? Tiếng anh thấy bảo là ta giao tiếp thì phải. Thôi ôn thôi mai lên thớt rồi.

mình thấy bên topic thi 26-27 gấp gấp nhiều bạn comment thi QHKH lắm bạn kìa...thi về chia sẻ đề mọi người với nhé ^^

tiếng anh c nhé bạn, cho 1 đoạn và đọc hiểu- trả lời câu hỏi, 1 câu dịch từ anh > việt, 2 câu dịch việt > anh( chủ đề ngân hàng hết)
nv hầu như kh có tính toán, kiến thức kế toán ngân hàng toàn bộ, kh gài, kh tính toán, nhưng có đọc những văn bản luật về TSCD, séc..chút xíu thì có lợi thế

tiếng anh c nhé bạn, cho 1 đoạn và đọc hiểu- trả lời câu hỏi, 1 câu dịch từ anh > việt, 2 câu dịch việt > anh( chủ đề ngân hàng hết)
nv hầu như kh có tính toán, kiến thức kế toán ngân hàng toàn bộ, kh gài, kh tính toán, nhưng có đọc những văn bản luật về TSCD, séc..chút xíu thì có lợi thế
Bạn ơi, tiếng Anh ngân hàng có nhiều ko? Khoảng bao nhiêu %? Hay là toàn bộ. Trả lời dùm mình nha! Cảm ơn bạn nhiều!

Bạn còn nhớ câu dịch từ tiếng việt sang tiếng Anh Post mọi người tham khảo với!?

mọi người cho hỏi là 1 CN có 6 người đi thi viết vòng 1 mà lấy 3 người thì liệu cả 6 có được vào pv k nhỉ???

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,507
Thành viên mới nhất
dangnhapvn138a
Back
Bên trên