OceanBank tuyển Nhân sự làm việc tại Hội sở chính

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Gia nhập đội "dài cổ" với. Mình cũng chờ mãi mà ko thấy gọi. hjc hjc

hehe, cứ tưởng mỗi mình rơi vào cái thế " ko đôngh tĩnh j".. vào đây thấy đỡ tự kỷ.. hihihehe

---------- Post added 06-29-2011 at 10:18 AM ----------

mà mọi người ơi, cho t hỏi, NH này có rep thư tự động ko nhỉ? h mới ktra lại, thấy ko có mail báo :-S ko biết mình nộp đc chưa nữa :-S

Theo mình được biết thì khi nộp hồ sơ vào các ngân hàng, chúng ta thường phải đợi khá lâu. Lần trước mình có nộp vào SHB, ngóng mỏi mỏi trên mail và website ngân hàng, 1 tháng sau ngày hạn chót nộp hồ sơ mới là ngày đi thi viết. Nên mình nghĩ có thể các ngân hàng khác nhanh hơn, càng có thể lâu hơn. Mình cũng đã nộp vài hồ sơ vào một số ngân hàng, có cả Oceanbank, có ngân hàng đã qua hạn nộp từ lâu mà vẫn chưa thông báo, cũng có ngân hàng gia hạn thêm ngày nộp. Suy cho cùng thì đều phải chờ đợi (trong mỏi mòn) các bạn ạ...

hay là các NH tuyển cho có nhỉ :-?
lúc nào cũng chờ....chờ mãi....
thằng bạn mình nộp có 2 tuần sau là đc gọi.... mình nộp hơn 1 tháng rồi :(

đợt này im ắng lạ thường...trước đợt thực tập, mình nhận email rào rào luôn....rõ nản...cũng may là còn có các bạn sát cánh, chung cảnh ngộ

lâu quá trời luôn, đợi các bank gọi đi pv chắc cổ mình phải dài thêm chục mét mất :((, mình k thích kiểu làm ăn như thế này

ko hiểu sao, cứ NH nào mình nộp cũng đều mãi chẳng thấy động tĩnh j , trong khi đó bạn mình cứ đi thi ầm ầm :(( hic hic

Mình cũng nộp cho mấy ngân hàng, đợt vừa rùi chủ động gọi cho một trong số đó thì được họ cho hay hiện giờ họ đang thanh tra nhiều việc nên tạm hoãn lại và sẽ gọi trong thời gian tới, có thể đợt này các ngân hàng đang lao đao vụ khống chế hạn mức cho vay nên tuyển dụng cũng phải dời lại. Tự nghĩ vậy chứ không lại thấy tủi thân vì nộp vào đâu cũng thấy im hơi lặng tiếng hichic

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,527
Thành viên mới nhất
ngoctai1312