OceanBank tuyển Nhân sự làm việc tại Hội sở chính

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

nguyenthithu1989

Thành viên
Ngân hàng Đại Dương (Oceanbank) cần tuyển nhân sự để vào làm việc trong Hội sở chính tại thành phố Hà Nội. Thời gian nhận hồ sơ đến hết ngày 10/06/2011. Đặc biệt, Oceanbank chỉ thông báo tới những ứng viên đạt yêu cầu và không hoàn trả Hồ sơ.
Các vị trí tuyển dụng: Chuyên viên tín dụng (Mã: TD); Giao dịch viên (Mã: GDV);Chuyên viên dịch vụ khách hàng (Mã: DVKH); Chuyên viên kế toán (Mã: KT);Chuyên viên thanh toán quốc tế (Mã: TTQT); Chuyên viên thẩm định (Mã: T2D);Ứng viên quan tâm hãy click vào đây để biết thêm chi tiết về mã, mô tả công việc và yêu cầu riêng của từng vị trí tuyển dụng.
Yêu cầu chung: Yêu thích và đam mê thử thách trong kinh doanh; Phong cách năng động, tác phong chuyên nghiệp; Chịu được áp lực công việc, doanh số; Ưu tiên ứng viên có kinh nghiệm trong lĩnh vực Tài chính Ngân hàng và có khả năng giao tiếp bằng Tiếng Anh.
Hồ sơ (Bản cứng): Thông tin ứng viên theo mẫu, có dán ảnh (ứng viên quan tâm hãy click vào đây để lấy bản mẫu đơn ứng viên của Oceanbank); Sơ yếu lý lịch (có xác nhận của địa phương); Giấy khám sức khỏe (trong vòng 06 tháng); Giấy khai sinh công chứng; 03 bản photo chứng minh nhân dân; Bằng cấp, chứng chỉ, bảng điểm công chứng; 04 ảnh 4cm x 6cm (trong vòng 03 tháng); Các giấy tờ, quyết định khác (nếu có).
Nơi nhận hồ sơ: Ứng viên chỉ cần gửi trước bản thông tin ứng viên theo mẫu (hồ sơ bản mềm) đã được điền đầy đủ thông tin và đính kèm ảnh tới hòm thư:hr@oceanbank.vn;
Lưu ý: Hồ sơ bản mềm chỉ gồm 01 bản Thông tin ứng viên (theo mẫu của Oceanbank); Ứng viên nộp đặt tiêu đề mail và tiêu đề file theo cấu trúc: "Địa điểm làm việc - Mã vị trí ứng tuyển - Họ và tên". Ví dụ: HANOI-GDV-NGUYEN VAN A; Oceanbank chỉ chấp nhận những Hồ sơ điền đầy đủ các thông tin theo mẫu.

em nộp NH này lâu lắm rồi mà sao chẳng thấy gọi j cả nhỉ, có bác nào được gọi đi thi chưa vậy, hic hic

mình cũng nộp Ocean lâu rồi mà ko thấy có tin tức gì : ko email, ko phone, ko thấy trên web,.... Có vẻ họ đã "tuyển sẵn đủ người" rồi .

Chỉnh sửa lần cuối:
mình cùng chung cảnh ngộ rùi. hiccc.... thui , tiếp tục bank khác vậy . try more try.........

ơ? tưởng chỉ có mỗi mình đợi bank này, hóa ra các bạn cũng chịu chung số phận à? :( dạo này cứ apply xong lại pải đợi dài cổ mà chẳng thấy động tĩnh j. Buồn ghê cơ :(( :((

cái NH này tư thời "xin thề anh nói thât" - mình cứ thấy nó thế nào ý, cái thằng có quyền phê duyệt mà lại như thế thì...
anyway, phim mà, chắc ko giống thât

chỉa sẻ với cac sbanj cùng cảnh ngộ...mình cũng ngóng mãi mà vẫn yên ắng lắm :D

oi, thế là mọi người cũng cùng cảnh với mình, tưởng mình out từ vòng hồ sơ thì buồn quá, hì, thêm động lực, lại chờ tiếp vậy, haizzzz

Các bạn ơi, dạo này ngóng hoài, chờ hoài mà không thấy động tĩnh j, nên mình nghĩ ra câu tự an ủi bản thân: " Đợi chờ là hạnh phúc " :( :((

Hic.Chờ đợi bằng niềm tin thôi các bạn à...Chắc có tiêu cực rồi.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,658
Thành viên mới nhất
destinocentro