OceanBank tuyển dụng nhân sự làm việc tại các Chi nhánh trên toàn quốc [10.06.2012]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
gọi lên phòng nhân sự ở hội sở ý, gặp anh quân thì mã số có đuôi là 7, gặp chị loan thì mã số có đuôi là 4. Các bạn tùy hứng hỏi thăm xem hồ sơ đã nhận đc chưa và chuyển về chi nhánh nào nhé

bạn nộp ở khu vực nào? thế đã hỏi được hồ sơ của bạn chuyển về chi nhánh nào chưa vậy :( Cái kiểu này giống cọc tìm trâu quá điii..

Tớ ko hỏi đc hồ sơ đã chuyển đi đâu, chỉ biết là hồ sơ đã nhận đc và đang xử lí thôi :) Hồ sơ trực tuyến thì khi chuyển về các chi nhánh thì hội sở vẫn quản lí đc mà, có fai là giấy đâu. Túm chung lại là tớ cũng lo sốt vó lên đây >"<. Tại thời điểm tớ gọi lên đó là 1 tuần trước (vẫn còn trong hạn 2 tuần xử lí), còn tuần sau tớ mới trực tiếp lên đó (sau 3 tuần). Ko biết có bị xui xẻo ji ko nữa

cung cách tuyển dụng của oceanbank chán nhỉ. khi gửi CV thi không thông báo là đã nhận được hay chưa? đến khi hết hạn chờ dài cổ ra vẫn không thấy gì.haiz

A ơi! Cho e hỏi e nộp ở TP. HCM thì liên lạc với ai ạh? Phải đem hồ sơ đến đó nộp trực tiếp nữa hả a? :-/

mình nộp hồ sơ từ tháng 5
cũng thấp thỏm mãi ko biết hs có gửi đc ko
hôm nay thì đã có tin rồi
1 bạn bên chi nhánh thái bình gọi mình mai đi pv
cơ mà tiếc quá, chắc là ko đi đc rồi, sao oceanbank ko tc pv vào t7 mà lại là giữa tuần nhỉ?

t cũng có nộp hồi tháng 6, vị trí KHCN nhưng mà mãi ko thấy danh sách :(. có bạn nào tương tự thế ko?

cung cách tuyển dụng của oceanbank chán nhỉ. khi gửi CV thi không thông báo là đã nhận được hay chưa? đến khi hết hạn chờ dài cổ ra vẫn không thấy gì.haiz

tớ gửi cv có mail phản hồi luôn là nhận đc mà bạn :-? nhưng mà lâu quá chả thấy gọi j nên là cũng thấy ảo quá :(

me too, mình cũng vậy. chắc là ban tuyển dụng bận.
hi, mong sao minh được gọi đi thi. và mong sao minh được.
fighting!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,917
Thành viên mới nhất