OceanBank tuyển dụng nhân sự làm việc tại các Chi nhánh trên toàn quốc [10.06.2012]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Mọi người nộp có mail xác nhận ko vây? Có thông báo kiểm tra mail nhưng chẳng thấy gì. Chẳng có nhẽ là mình viết sai...

mình nộp rùi, hệ thống thông báo là kiểm tra e-mail để biết đã nộp thành công hay chưa, nhưng mà không thấy mail reply, gửi hồ sơ lại lần nữa thì lại báo số CMT đã được sử dụng cho đợt tuyển dụng này. có ai bị tình trạng như này không ạ, hjx :-s

t cũng gặp tình trạng như bạn, không biết phải làm sao trong trường hợp này đây.

Chào cả nhà!
Sorry mọi người vì cái phần mềm nộp đơn trực tuyến này mình đang báo IT sửa lại chút, các bạn lưu ý là email mà các bạn điền trên đó phải thật chuẩn, vì hệ thống sẽ gửi hồi đáp vào email đó. Có thể do đông quá chưa hồi đáp kịp đâu vì phần mềm này nó tự động kiểm tra các email xem có đúng form ko nữa,
Lưu ý là nộp đúng địa điểm làm việc đấy nhé,
Thân!
thế hum trước em gửi khi chưa sửa lỗi IT, chưa chọn được nơi làm việc thì sao a??
mail phản hồi không đến và gửi lại thì cũng không được. Trong khi chọn được nơi làm việc rất quan trọng.

ngân hàng này ko có email reply đâu mọi người, ai cũng thế thôi, ko cần lo lắng :))

nộp mail thì không rep, cơ mà nộp trực tuyến trên web thì có mail tự động rep lại, mềnh nộp 1 lần rùi nên biết, lần này không thấy nên không biết có lỗi gì hẻm, để còn gửi lại :-"

Mình hôm nào cũng kiểm tra mail mà k thấy có thưu trả lời, nản quá, không biết có được không

Mình nộp cũng không chọn được địa điểm làm việc, đành làm lại vậy :D

hix mình cũng nộp trực tuyến , gửi xong thì hệ thống bảo là đã gửi ùi , kiểm tra lại mail của minh đi nhưng khi kiểm tra lại k thấy, hix không pít là sau mấy ngày mới có hồi đáp nhỉ

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,807
Thành viên mới nhất
fb8818320