OceanBank tuyển dụng nhân sự làm việc tại các Chi nhánh trên toàn quốc [10.06.2012]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
đã có bạn nào đc gọi đi thi chưa vậy?sao lâu rùi mà chẳng thấy thông tin gì vậy nhỉ :)|

Sao mình gửi mà nó chỉ báo gửi hồ sơ thành công thôi nhỉ chả bao check mail hay là chờ đợi gì cả thiệt là khó hiểu quá. Còn ngày mùng 10 bank mới hết tuyển dụng thì chắc phải sau ngày đó mới có thông báo thi tuyển

Sao mình gửi lâu rồi(từ trước tháng 6 cơ) mà đến giờ vẫn không nhận được mail xác nhận của NH dù lúc gửi báo là gửi thành công

lâu quá chả thấy í ới j cả, hay là tạch từ phòng gửi xe rồi chăng:(

10/06 mới hết hạn hồ sơ, sao các bạn cứ sốt sắng nhỉ ;))
NH tuyển tập trung cho toàn hệ thống nên cũng phải mún thi tuyển sớm là đc, đôi khi phụ thuộc vào PNS/Chi nhánh ;))

Mình nói k phải để các bạn hoang mang, nhưng bạn mình tuần tới đã bắt đầu đi làm ở Ocean Chi nhánh Bắc Giang, cũng đợt tuyển này. Không biết có CN tỉnh nào cũng như thế k?

hic mình có nộp ở chi nhánh TN, nhưng mà cũng ko thấy gì, cơ bản là cũng ko có danh sách đi pv hay đi test cơ.. chắc hết 10/6 là có đợt mới này,bạn nào có kinh nghiệm ở ocean thì chia sẻ nhé, lương lậu ko biết tn nhỉ

CN BG chắc đang cần người gấp nên tổ chức thi viết và PV ở HN luôn. Mình ngộ ra kinh nghiệm là với các NH cho tạo hồ sơ trên web tuyển dụng của họ thì các bạn nên tạo hồ sơ sớm chứ đừng để đến lúc có đợt tuyển mới tạo. Khi đến đợt tuyển, nếu CN nào cần người gấp họ sẽ gọi đi test và pv những bạn đã tạo hồ sơ từ trước luôn.

CN BG chắc đang cần người gấp nên tổ chức thi viết và PV ở HN luôn. Mình ngộ ra kinh nghiệm là với các NH cho tạo hồ sơ trên web tuyển dụng của họ thì các bạn nên tạo hồ sơ sớm chứ đừng để đến lúc có đợt tuyển mới tạo. Khi đến đợt tuyển, nếu CN nào cần người gấp họ sẽ gọi đi test và pv những bạn đã tạo hồ sơ từ trước luôn.
B CG có phải là bạn ý ko??? :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,916
Thành viên mới nhất