Oceanbank tuyển dụng nhân sự Khối Thanh toán và Phòng Quan hệ công chúng làm tại Hà Nội [15.05.2012]

Anh quannd2 ơi, A cho E hỏi là vị trí thanh toán trong nước bao giờ thì có kêt quả thi viết ạ? E thi ngày 19- 05 vừa rồi ạ. E mong muốn được làm cộng sự với A quá. Hihi. E nghe bạn E nói, OJB chế độ rất tốt, nhân viên rất được quan tâm và có nhiều cơ hội thăng tiến. HiHi

Anh quannd2 ơi, A cho E hỏi là vị trí thanh toán trong nước bao giờ thì có kêt quả thi viết ạ? E thi ngày 19- 05 vừa rồi ạ. E mong muốn được làm cộng sự với A quá. Hihi. E nghe bạn E nói, OJB chế độ rất tốt, nhân viên rất được quan tâm và có nhiều cơ hội thăng tiến. HiHi

Em đừng tin, bạn em nó lừa đấy :D
Bên anh đang lên danh sách, thông báo hội đồng rồi, nếu không có gì thay đổi thì phỏng vấn sẽ diễn ra vào giữa tuần sau (khoảng 29-30/5) sau đó 7-10 ngày sẽ có kết quả

Vậy hả A? Hehe. Bạn E mang quyển tạp chí Oceantime về, E hỏi thì Bạn E bảo A là gương mặt trên trang bìa. Hi vọng sẽ được tái ngộ A sớm.

Vậy các vị trí truyền thông và quản trị thương hiệu có bạn nào đc gọi k :(

Alo. Mọi người có ai được gọi đi phỏng vấn ở Oceanbank vị trí thanh toán chưa? có tài liệu gì thì share mọi người biết với nhé

Alo. Mọi người hôm qua có ai đi phỏng vấn ở số 4 Láng Hạ chưa? Tình hình thế nào rồi ạ? E pv không tốt lắm. hic hic

có ai biết kết quả pv khối thanh toán trong nước chưa ạ?
hic hic
@quannd2 ơi: A bảo từ 7 tới 10 ngày là có kết quả. Sao giờ vẫn chưa có hả a? Lâu quá vậy?

có ai biết kết quả pv khối thanh toán trong nước chưa ạ?
hic hic
@quannd2 ơi: A bảo từ 7 tới 10 ngày là có kết quả. Sao giờ vẫn chưa có hả a? Lâu quá vậy?

Em tên gì nhỉ?
Đã check email chưa, NH gửi thông báo rồi đó

Anh Quân cho em hỏi là vị trí CV QHKH - Khôi bán lẻ hết hạn 26/05. Khi nào thì có lịch Test và PV ạ. Em cảm ơn anh a :D

Đa số mọi người hay nhầm lẫn giữa các vị trí của các đơn vị với nhau, Khối NHĐT khác với Thanh toán trong nước và Kế hoạch nhé,
Để chọn 1 hs đi thi hay pv rất khó, có những bạn chưa tốt nghiệp vẫn đi thi, có những bạn có kn rồi vẫn không được dự thi,
Không biết các phụ trách tuyển dụng NH khác chọn hs như nào, riêng mình thì ngoài các tiêu chuẩn tối thiểu nộp hs ra, mình quan tâm đến cách mà ứng viên quan tâm, tìm hiểu đến NH, mong muốn gắn bó với NH như nào, 1 cái CV cũng đủ để thấy qua những điều đó:
ví dụ, lỗi chính tả, câu cú trình bày, nhiều bạn điền rất sơ sài, các vị trí yêu cầu kinh nghiệm cụ thể thì viết vài dòng, ko mô tả rõ công việc, thời gian làm từ bao h đến bao h, người tham chiếu thì ko có, ...v..vv
Giữa hàng trăm hàng ngàn hồ sơ, bao h, nhà tuyển dụng cũng chọn những hồ sơ biết đầu tư cẩn thận, chăm chút nhất, thể hiện được cá tính nhất.
Anh ơi, anh có thể hướng dẫn cho đàn em thơ dại cách viết hồ sơ sao cho có chiều sâu một chút,để làm sao đọng lại được khi nhà tuyển dụng đọc xong được không anh ( có thể là một bản mẫu cho bọn em xem thử thôi ) bởi bọn em toàn không có kinh nghiệm với cả có đi làm rồi thì lại ở những lĩnh vực cũng khác nhau( văn vẻ không phù hợp )
Mong sớm nhận được phúc đáp của anh. :x

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,579
Thành viên mới nhất
charlieparkerme
Back