OceanBank OceanBank tuyển dụng các vị trí Chuyên viên làm việc tại Phòng KHCN trên toàn quốc [30.11.2012]

chia buồn với bạn , hồi hộp phết nhỉ . Bạn hỏi tại chi nhánh bạn thi ah

chị mình làm ở sbv. Chiều nay chị thông báo là đã rớt. Buồn quá mình ko hỏi gì thêm nên ko biết là chị hỏi ở CN hay Hội sở, nhưng nguồn tin là chắc chắn tin cậy. Chị mới đi làm, còn trẻ quá nên cũng ko xin xỏ gì cho mình đc

chị mình làm ở sbv. Chiều nay chị thông báo là đã rớt. Buồn quá mình ko hỏi gì thêm nên ko biết là chị hỏi ở CN hay Hội sở, nhưng nguồn tin là chắc chắn tin cậy. Chị mới đi làm, còn trẻ quá nên cũng ko xin xỏ gì cho mình đc
thôi thua keo này bầy keo khác , hôm bữa pv cảm thấy thế nào ,mà chưa thông báo chính thức nhỉ , chắc tuần sau nhỉ

Bạn PV ở CN nào vậy, chia buồn với bạn nha, may mắn lần sau vậy

ảo tung chảo! tuyển kiểu này đi mất công lắm mọi người ak

thôi thua keo này bầy keo khác , hôm bữa pv cảm thấy thế nào ,mà chưa thông báo chính thức nhỉ , chắc tuần sau nhỉ

Cảm ơn bác nhé. Mình trả lời PV cũng ko đc tốt. Lý thuyết nghiệp vụ quy chế... thì trả lời ok. Còn câu huy động đc bao nhiêu mình chưa thực sự tự tin trả lời là làm đc 4 tỷ. Chắc do vậy nên rớt. CHúc bác may mắn nhé

đã có kết quả rồi mấy bạn. 1 2 ngày nữa sẽ công bố thôi. Mình nhờ người quen hỏi. Kết quả của mình là out rồi. Buồn thật! Tết này khó vui rồi.
Chia pùn với bạn nha :( vẫn còn nhiều cơ hội ở phía trước mà, gudluck bạn nha.
Mình vẫn đang hồi hộp chờ đợi, kok bik đậu hay rớt nữa hic...:(

Kiểu này chắc ra tết mới có kqua, chả biết như nào mà lần @@

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,659
Thành viên mới nhất
waulterw