OceanBank OceanBank tuyển dụng các vị trí Chuyên viên làm việc tại Phòng KHCN trên toàn quốc [30.11.2012]

Chưa thấy trên web thông báo gì cả, phải chờ thôi, đợt này lâu quá

Mình cũng không có tí kinh nghiệm nào cả, nếu mà trúng tuyển mà không làm được lại bị out thì lại cù bơ cù bất rồi. hì hì.

- - - Updated - - -

Mình cũng không có tí kinh nghiệm nào cả, nếu mà trúng tuyển mà không làm được lại bị out thì lại cù bơ cù bất rồi. hì hì.

mình cũng có kinh nghiem j đâu nè.hien tai cũng kd trai ngành, hix mà chả co kh nào het tron.vân dụng noi moi quan he, moi kenh ma van ế.....neu co trung tuyen thi bit lam the nao de hoan thanh tốt đây nhỉ....hix..lo vẫn hoàn lo....sếp đang giải quyet van đề kỹ thuật -> có time dạo diễn đàn ^^

Hải Phòng thi cùng đợt mà đã có kết quả từ hôm mùng 2/1 rồi mà mấy chi nhánh khác lâu nhỉ

Mình phỏng vấn chi nhánh Cần Thơ cũng chưa có kết quả nè..Bạn mình làm trong đó nói là nghe phong phanh đã có danh sách đậu rùi, mà sao chưa gọi đi làm nữa. Chắc qua tết âm mới gọi quá mấy bạn ui !!!!

đã có kết quả rồi mấy bạn. 1 2 ngày nữa sẽ công bố thôi. Mình nhờ người quen hỏi. Kết quả của mình là out rồi. Buồn thật! Tết này khó vui rồi.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,551
Thành viên mới nhất
clintblackmerch
Back
Bên trên