OceanBank OceanBank tuyển dụng các vị trí Chuyên viên làm việc tại Phòng KHCN trên toàn quốc [30.11.2012]

Có Kết Quả Rồi................................................................Chưa?

Thử việc 1 tháng thôi bạn ah.nếu làm trc tết thì mình thiệt, mải ăn tết làm gì có thời gian mà tiếp thị nữa. hí hí.

hi vọng chiều nay có kết quả cho đỡ đau tim....hic...cảm giác chờ đợi thiệt là mệt

Thử việc 1 tháng thôi bạn ah.nếu làm trc tết thì mình thiệt, mải ăn tết làm gì có thời gian mà tiếp thị nữa. hí hí.

Làm trước Tết mới thuận lợi chứ bạn. Tết có cơ hội gặp bà con bạn bè => tiếp thị luôn thì tiện đôi đường rồi. Đầu năm ai nấy đều vui vẻ nên công việc của mình nhờ đó cũng dễ thành công. Đặc biệt là TIỀN THƯỞNG TẾT, lo là huy động chứ người ta gửi vào bank khác thì ko dễ lôi kéo về đâu!!!

Mình nghĩ vậy chứ mình cũng chưa có kinh nghiệm. :))

Chưa có kết quả mà các bạn đã tính đỗ trước hay sau tết rồi ah? Tớ thì chỉ mong đỗ là mừng r :))

cuối tuần mà chẳng có chút tin tức j cả...bà con có ai có tin tức j chưa? hay phải đợi đến tuần sau nhỉ ? hix hix

ở đây có bạn nào thi viết hôm 19/12 ở trung kính k? Mãi mà chưa có ds pvấn là sao nhi?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,547
Thành viên mới nhất
codesevenmerch
Back
Bên trên