OceanBank OceanBank tuyển dụng các vị trí Chuyên viên làm việc tại Phòng KHCN trên toàn quốc [30.11.2012]

có bạn nào đã nộp vào mấy vị trí trên chưa thế? đến nộp có bị hỏi j ko vậy?thanks!

Mình đến nộp rồi! Đưa bản thông tin ứng viên có dán ảnh đến phòng Nhân sự. Không bị hỏi gì cả. Người ở phòng nhân sự xem qua qua rồi bảo "Có gì thì liên lạc với bạn" thôi

Bạn ơi, thế phần cuối : cho biết vì sao bạn quan tâm đến vị trí này ... phải viết thế nào nhỉ
Mình đến nộp rồi! Đưa bản thông tin ứng viên có dán ảnh đến phòng Nhân sự. Không bị hỏi gì cả. Người ở phòng nhân sự xem qua qua rồi bảo "Có gì thì liên lạc với bạn" thôi

Chào em,
Với vị trí CV Khách hàng này hơi đặc thù 1 chút, đó là không cần biết em có kinh nghiệm hay không, nam hay nữ, ít tuổi hay lớn tuổi, cái quan trọng là em có đạt được chỉ tiêu giao cho hay không? Cái này phụ thuộc vào tài ăn nói, thuyết phục khách hàng, ngoài ra có nhiều mối quan hệ rộng cũng giúp ích cho công việc này của em.
Em nộp 2 hay nhiều vị trí đều được, nhưng đến lúc thi tập trung, em chỉ được thi 1 lần tại 1 vị trí, vì tất cả các vị trí có thể thi luôn.

a ơi cho em hỏi là bây giờ đã có danh sách thi vào ngày thứ 7 rồi thì bây giờ em nộp có được chấp nhận không ạ?

Bạn ơi, thế phần cuối : cho biết vì sao bạn quan tâm đến vị trí này ... phải viết thế nào nhỉ

Cái này tùy thuộc vào quan điểm của bạn thôi! Với mình thì mình quan tâm vì nó là một vị trí đầy thử thách và khó khăn. Có như vậy thì mới khẳng định được chỗ đứng của mình! hi hi

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Chào em,
Với vị trí CV Khách hàng này hơi đặc thù 1 chút, đó là không cần biết em có kinh nghiệm hay không, nam hay nữ, ít tuổi hay lớn tuổi, cái quan trọng là em có đạt được chỉ tiêu giao cho hay không? Cái này phụ thuộc vào tài ăn nói, thuyết phục khách hàng, ngoài ra có nhiều mối quan hệ rộng cũng giúp ích cho công việc này của em.
Em nộp 2 hay nhiều vị trí đều được, nhưng đến lúc thi tập trung, em chỉ được thi 1 lần tại 1 vị trí, vì tất cả các vị trí có thể thi luôn.
Anh ơi cho em hỏi,em mới nộp hồ sơ vị trí CV HTKD QLTD chi nhánh Hà Nội ngày hôm qua (28/11),30/11 ngân hàng mình mới hết hạn nộp hồ sơ mà hôm nay đã có lịch phỏng vấn các ứng viên làm việc tại Hà Nội-phòng KHCN rồi ạ?và có phải lịch phỏng vấn này là tất cả các chi nhánh đã lọc và tổng hợp đúng ko ạ?em cảm ơn anh!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,644
Thành viên mới nhất
Hhonghanhh
Back
Bên trên