Oceanbank - Mức lương CV hỗ trợ KD tín dụng bao nhiêu?

Chào các bạn,

Có bạn nào đang làm hoặc biết thông tin về Oceanbank cho mình hỏi, lương của vị trí Chuyên viên Hỗ trợ kinh doanh Quản lý tín dụng khoảng bao nhiêu?

bạn vừa đỗ thị trí hỗ trợ ak. CN hay DN chi nhánh nào vậy bạn

Mình đang tìm hiểu để apply thôi bạn. Chưa thi cử gì.

- - - Updated - - -

Bác nào có thông tin chía sẻ cho anh em chút nhé!

bạn mình mới vào làm tín dụng ở Ocean CN HCM, nó bảo lương cứng 3 chai, phụ cấp 1,5 chai, chỉ tiêu kinh doanh thì tối thiểu phải đạt 100 điểm tương đương 1 chai ~~> suy ra lương của TD khoảng 5,5 chai (tùy người có thể nhìu hơn do lương KD cao hơn), còn vị trí hỗ trợ TD thì mình hem bik ! Các bạn có thể từ đó suy ra mức lương của bên hỗ trợ ! :)

bạn mình mới vào làm tín dụng ở Ocean CN HCM, nó bảo lương cứng 3 chai, phụ cấp 1,5 chai, chỉ tiêu kinh doanh thì tối thiểu phải đạt 100 điểm tương đương 1 chai ~~> suy ra lương của TD khoảng 5,5 chai (tùy người có thể nhìu hơn do lương KD cao hơn), còn vị trí hỗ trợ TD thì mình hem bik ! Các bạn có thể từ đó suy ra mức lương của bên hỗ trợ ! :)

làm ở CN HCM mà sao thấp quá vậy?

Theo mình vị trí này rất tốt về kinh nghiệm và nghiệp vụ ngân hàng, nếu mình được nhận vị trí này lương có như thế nào vẫn không quan trọng bằng mình được học những gì ở vị trí này. Còn cụ thể lương thế nào thì bạn Changtraibebong nói đúng đấy, có thể xê dịch đi chút.

thèng bạn mình nói vậy, chẳng bik nó có xạo mình ko, nhưng mình nghĩ là nó nói thật ! Còn về nghiệp vụ thì mình thấy làm TD thì sẽ học hỏi dc nhìu nhất, lại có thêm nhìu mối quan hệ trong làm ăn, còn bên hỗ trợ thiên về bên giấy tờ, xúc tiến thui ! Tùy theo sở thic và khả năng mà mình nên chọn công việc cho phù hợp

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,516
Thành viên mới nhất
lequangminh2001
Back
Bên trên