OceanBank OceanBank ĐÀO DUY ANH Tuyển dụng Chuyên viên Khách hàng - Phòng KHCN [05.08.2013] [Nộp HS TT]

• Bắt đầu badday03
  • Ngày bắt đầu
bạn ơi, bên ocean có mail thông báo đỗ và có thư tuyển dụng ko, hay chỉ gọi điện báo đỗ ko thôi?

hôm ấy có bạn phỏng vấn cuối cùng Phỏng vấn bằng tiếng anh, ko biết có đỗ ko nhỉ ^^

Chả hiểu phòng Kinh doanh di động là như nào luôn, thế là lại tạch :(

tớ cũng Đông đô, cũng nhận tin nhắn đi PV phòng di động đây. chẳng nhẽ tạch
s.
tôi hôm trước gặp ô hôm thi shb ây, 2 thằng mình có duyên quá :D. thế nào mà có mỗi 2 thằng ta bị gọi đi pv khcn di động, chả hiểu là làm j.haizz lại đành chờ cơ hội khác vậy

chi nhánh mình lần này ít, phỏng vấn cũng đc nên cũng hi vọng nhiều. haizzz, thế mai ô định đi k???

Hôm mình pv các anh ở Ocean hỏi mình : "Nhà em có ai giàu có mà em cho vay ngay được không? Chỉ tiêu 10 tỷ 3 tháng em có làm được không. Chỉ cần trả lời có hay không, không cần trình bày gì hết. Mấy cách tìm khách hàng em nói bạn nào cũng nói giống nhau rồi. Sản phẩm của bên anh không có cái ưu điểm gì cả. v..v..". Mình thực sự bất ngờ vs cách hỏi này. Các bạn qua vòng pv rồi có thể cho mình lời khuyên để trả lời mấy câu này không? Mình cảm ơn!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,488
Thành viên mới nhất
nhacai2q
Back
Bên trên