OceanBank OceanBank ĐÀO DUY ANH Tuyển dụng Chuyên viên Khách hàng - Phòng KHCN [05.08.2013] [Nộp HS TT]

• Bắt đầu badday03
  • Ngày bắt đầu
Chiều nay bên anh thông báo lịch thi rồi đó. Nếu em chưa được gọi thì chắc là bị loại rồi :D. Bên a đăng tin tuyển quản lý tín dụng muộn hơn nhưng vị trí này cũng có hơn 100 hồ sơ nên cũng khá chặt chẽ trong việc loại hồ sơ.

vậy a là người chiều nay gọi điện cho chúng em phải không ạ?

Vậy lại tạch. K dc cả đi thi. Chả hiểu lọc hồ sơ kiểu gì. Chán buồn.

Có 1 slot thì ngân hàng sẽ loại hồ sơ nhiều hơn nhiều cũng chiến đâu như nhau thôi, haizz anh Xmen0609 có thể bật mí bên CVKHCN là tuyển bao nhiêu người được không ạ?

vị trí hỗ trợ kinh doanh có lịch test chưa anh?
Chiều nay bên anh thông báo lịch thi rồi đó. Nếu em chưa được gọi thì chắc là bị loại rồi :D. Bên a đăng tin tuyển quản lý tín dụng muộn hơn nhưng vị trí này cũng có hơn 100 hồ sơ nên cũng khá chặt chẽ trong việc loại hồ sơ.

Cái đó thì là tùy các sếp pv thấy ổn ai thì lấy thôi. A cũng chỉ là CVKH cá nhân quèn thôi. hi. Theo số 34 ng đi test CVKH,anh nghĩ có thể đợt này lấy 5 ng. :D

Cái đó thì là tùy các sếp pv thấy ổn ai thì lấy thôi. A cũng chỉ là CVKH cá nhân quèn thôi. hi. Theo số 34 ng đi test CVKH,anh nghĩ có thể đợt này lấy 5 ng. :D

Quèn là quèn thế nào anh, theo em vị trí nào trong ngân hàng cũng quan trọng hết cũng phải thi vào hết. Theo a nói chỉ lấy khoảng 5 thôi thì tỷ lệ chọi sẽ rất cao... Sẽ cố gắng hết mình ôn luyện vậy, cho e hỏi a chút là nếu vượt qua vòng thi rồi thì đến vòng phỏng vấn là chỉ có chi nhánh ĐDAnh phỏng vấn thôi hay là các CN của Oceanbank tại HN cũng phỏng vấn hả a? A có biết pv xong thì khoảng bao lâu sẽ có kết quả không ạ?

Xin lỗi a vì đã hỏi nhiều nhé, em cám ơn a trước.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,551
Thành viên mới nhất
clintblackmerch
Back
Bên trên