OceanBank OceanBank ĐÀO DUY ANH Tuyển dụng Chuyên viên Khách hàng - Phòng KHCN [05.08.2013] [Nộp HS TT]

• Bắt đầu badday03
  • Ngày bắt đầu
Mình vừa được 1 anh gọi và thông báo pass vòng hồ sơ, anh aloo thông báo t7 này sẽ phải thi bài thi viết, giờ giấc và địa điểm sẽ có người khác thông báo sau. Ai có kinh nghiệm test tại Ocean Bank ko, chia sẽ cho mình/em với

Mình vừa được 1 anh gọi và thông báo pass vòng hồ sơ, anh aloo thông báo t7 này sẽ phải thi bài thi viết, giờ giấc và địa điểm sẽ có người khác thông báo sau. Ai có kinh nghiệm test tại Ocean Bank ko, chia sẽ cho mình/em với
B nộp ngày nào vậy? mình nộp 5/8 ko biết đc ko, chưa có kn j , hjx

mình lại tạch vòng hồ sơ rồi, hix, giờ này còn chưa nhận được thông báo gì cả

mình cũng tạch. nói chung là biết chỉ tuyển 1-2 người mà có hơn 200 hồ sơ thì cũng xác định là tạch rồi.

B nộp ngày nào vậy? mình nộp 5/8 ko biết đc ko, chưa có kn j , hjx
mình nhận được thông báo từ 1 anh của ocean bank có sdt này 0129 261 8888, anh nói có người thông báo lịch thi viết mà tới giờ t vẫn chưa thấy gì, anh/chị/ mọi người cứ bình tĩnh:D Anh/chị/ các bạn có ai có mẫu đề tuyển dụng của Ocean bank ko share mình với, tks trước ạ!

Bạn nào cho mình hỏi...tại sao bây giờ mà mình lại dc gọi thứ 7 ngày 10/08 đi test CN Thăng Long nhỉ ... địa điểm là 18 Láng Hạ nhỉ...Nghe nói có kết quả CN TLOng rồi mà.

Bạn nào cho mình hỏi...tại sao bây giờ mà mình lại dc gọi thứ 7 ngày 10/08 đi test CN Thăng Long nhỉ ... địa điểm là 18 Láng Hạ nhỉ...Nghe nói có kết quả CN TLOng rồi mà.

Mình cũng vừa được gọi đi test tại 18 Láng Hạ tòa nhà Petro Việt Nam vào sáng 10/08 này:D nhưng mình đăng kí chi nhánh Đào Duy Anh

tất cả các chi nhánh khu vực hà nội đều thi ở 18 láng hạ bạn nhé, đi thi tập trung mà bạn. Có tất cả các nhân viên đi coi thi mà

minh cũng đựoc gọi đi thi ở tầng 19 tòa nhà petrolimex mà, sang thứ 7 này 8h.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên