Nỗi lòng Nhân viên Ngân hàng ngày nay

:D thanh niên ngân hàng :D có tiếng nhưng chẳng có miếng
người ngoài nghĩ : làm ngân hàng lương cao , cuộc sống sung sướng nhàn hạ và giàu có
người trong nghề : vất vả đủ đường chưa vào thì thèm vào rồi chỉ muốn ra
Nhưng cũng chỉ 1 phần nào đó : Nếu như bạn có năng lực thật sự và mối quan hệ KH tốt . tất nhiên bạn sẽ 1 cuộc sống mà nhiều người mong muốn . Lúc nào trông bạn cũng bảnh trai , xinh gái . Buồn nhất là nhân viên bt mà chạy theo mấy anh làm lâu năm kinh nghiệm lương cao . trong 1 cuộc đi chơi người vui người buồn =)))))))))))))
Văn hoá ngân hàng : ăn ngon , mặc đẹp , chơi sang =)))) nỗi ám ảnh của các em mới vào nghề =)))))
Ấy chết. Cứ nói thế, chứ tớ vào được rồi là nhất quyết phải ở lại và tìm đường đi lên. Không bao giờ muốn ra đâu nhé. bên ngoài nó còn bạc hơn nhiều

Ấy chết. Cứ nói thế, chứ tớ vào được rồi là nhất quyết phải ở lại và tìm đường đi lên. Không bao giờ muốn ra đâu nhé. bên ngoài nó còn bạc hơn nhiều
Đấy là 1 số người thôi mà , còn tớ thì dĩ nhiên là vào và hết sức mình thôi còn chuyện thăng tiến thì còn do mình có duyên và may mắn ko :D
Ngoài ra thì tớ có tham gia hoạt động kinh doanh ngoài nữa thì may ra giàu đc :3

Này, anh gianghung08091989 có người yêu chưa vậy? hehehe. Em có đứa bạn làm trên HN đấy. Khéo lại là người hôm trước anh gặp cũng nên. hehe. trùng hợp chưa?
hỏi khó thế...ai yêu a thì a biết sao được nếu người đó k nói...khổ nỗi vẫn phải dạo bước 1m từ khi xa thầy u cả chục năm nay đây thôi :))

Đấy là 1 số người thôi mà , còn tớ thì dĩ nhiên là vào và hết sức mình thôi còn chuyện thăng tiến thì còn do mình có duyên và may mắn ko :D
Ngoài ra thì tớ có tham gia hoạt động kinh doanh ngoài nữa thì may ra giàu đc :3
UI . Kinh doanh cái gì đấy. Tớ cũng vừa vay được ít tiền. Đang tính kin doanh mà chưa biết kinh doanh gì này. Cũng máu kinh doanh lắm nha. Share cho tớ ít kinh nghiệm đi

hỏi khó thế...ai yêu a thì a biết sao được nếu người đó k nói...khổ nỗi vẫn phải dạo bước 1m từ khi xa thầy u cả chục năm nay đây thôi :))
haha. Thế em giới thiệu bạn em đang làm trên HN cho anh nhé. Anh vào inbox lấy số của bạn đó nha. Bạn đó cũng làm Vpbank đó. tính bạn ấy hay lắm. hihi

UI . Kinh doanh cái gì đấy. Tớ cũng vừa vay được ít tiền. Đang tính kin doanh mà chưa biết kinh doanh gì này. Cũng máu kinh doanh lắm nha. Share cho tớ ít kinh nghiệm đi
chứng khoán + nhà hàng đó e :p

haha. Thế em giới thiệu bạn em đang làm trên HN cho anh nhé. Anh vào inbox lấy số của bạn đó nha. Bạn đó cũng làm Vpbank đó. tính bạn ấy hay lắm. hihi
đặt gạch coi bà mối này có duyên ko :D

hít sâu...thở hơi thật dài..có lẽ a k có duyên với các bạn nữ VP đâu....nhiều năm trước có 1 bạn nam thích 1 bạn nữ học chung giảng đường tới tận vài môn...rồi làm quen rồi nc tâm sự hàng ngày...chưa một lần nắm tay chỉ tình trong như đã mặt ngoài còn e..rồi ra trường...bạn nam thi bank và đồng ý theo gia đình về quê công tác ...bạn nữ thấy thế vừa học cao học và cũng vô bank...hai bank đều bắt đầu bằng chữ V... rồi chờ mãi người con trai k chuyển công tác lại về tp...rồi từ đó vì cách xa...duyên tình thêm nhạt nhòa...rồi từ đó chốn phong ba em làm dâu nhà người...Cô gái bỏ lại thủ đô với sàn giao dịch của sở...cũng đồng ý theo gia đình về quê lấy chồng...một cuộc hôn nhân mối lại, gật lẹ cho qua năm tháng...cho dù cũng từng nói với bạn nam là biết người được giới thiệu đang câu cá nhiều ao...nhưng vẫn chuyển về quê và an phận với 1 trong big4 bank,chắc để k thấy thua kém gì bạn nam.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,599
Thành viên mới nhất
blackmerch1
Back
Bên trên