Nỗi đau của nhân viên ngân hàng có chồng ngoại tình

Thôi chị ạ, đã đến nước như thế thì chị còn lưu luyến làm gì nữa. Càng để lâu càng thêm đau khổ và cuộc sống sẽ mệt mỏi hơn. Em thì em theo quan điểm phụ nữ không có đàn ông cũng sống tốt nên em khuyên chị nên soạn sẵn đơn li hôn đi. Hôm nào đấy chị chụp lấy mấy cái ảnh anh ấy với con kia, không chụp được thì thôi ngồi nói xuông. Chị nói rành mạch từ đầu đến cuối, sau đấy chốt luônđưa đơn li hôn ra. Không phân bua lằng nhằng chị ạ. Li hôn để còn lưu giữ những kỉ niệm tốt đẹp của nhau, sau này li hôn rồi, nếu anh ấy biết hối hận thì chị xem xét còn nếu không thì thôi chị ạ. Ban đàu thì sẽ hụt hẫng nhiều lắm, nhưng mình là Gái Ngân hàng mà chị, mình mạnh mẽ và đủ can tâm !! Cố lên chị, rồi mọi thứ sẽ tốt thôi, ai rồi cũng có ngưởi để đi cùng cả đời mà, không phải người này thì người nọ :)))

Bạn thế này thì chồng bạn nghe lời răm rắp ấy nhỉ ^^
Có lẽ các bạn ko để ý, đằng sau người đàn ông thành đạt luôn có bóng dáng người phụ nữ
Cho nên ck bạn kia làm trưởng phòng thì công lao của bạn ấy ko nhỏ
Hãy cứ đấu tranh những cái j thuộc về mình

Cảm ơn các bạn đã đồng cảm và chia sẻ, sau khi viết những điều trên mình đã được một số bạn ibox chia sẻ và mình cũng đã đi gặp 1 chuyên gia tâm lý, hiện tại tâm trạng mình đã dần ổn định và đang cố gắng chiến đấu hết mình. Hiện tại mình đang sống cho chính mình. yêu thương bản thân mình hơn. Có thời gian mình sẽ chia sẻ thêm cùng các bạn, cảm ơn một lần nữa những lời chia sẻ và động viên của cộng đồng ub

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,232
Thành viên mới nhất
xo88s
Back
Bên trên