Những sai lầm và điều nên làm để tìm kiếm khách hàng

Em ko biết là cách làm của anh Trần Hoàng Minh Nhựt có đạo đức hay không nhưng em nghĩ thế này : Hiện nay trong ngành ngân hàng việc chạy chỉ tiêu là rất vất vả vì vậy làm như cách a nhựt nói đâu có gì là quá đáng .Mình chỉ thay = cách đi điều tra xem ai có tiền thì m đến 1 ngân hàng nào đó thăm dò xem họ có tiền ko thôi và mình làm quen và tư vấn khi họ đã rời khỏi ngân hàng đối thủ.Mình tưu vấn nếu họ thích thì về với đội của mình còn ko thì thôi .Nói thật ở cái xã hội hiện nay nếu anh ko làm thế thì cũng có thằng khác làm thế .Vì vậy thay vì đứng nhìn n làm thế thì m chg có lý do gì ngồi yên cả :D

Em ko biết là cách làm của anh Trần Hoàng Minh Nhựt có đạo đức hay không nhưng em nghĩ thế này : Hiện nay trong ngành ngân hàng việc chạy chỉ tiêu là rất vất vả vì vậy làm như cách a nhựt nói đâu có gì là quá đáng .Mình chỉ thay = cách đi điều tra xem ai có tiền thì m đến 1 ngân hàng nào đó thăm dò xem họ có tiền ko thôi và mình làm quen và tư vấn khi họ đã rời khỏi ngân hàng đối thủ.Mình tưu vấn nếu họ thích thì về với đội của mình còn ko thì thôi .Nói thật ở cái xã hội hiện nay nếu anh ko làm thế thì cũng có thằng khác làm thế .Vì vậy thay vì đứng nhìn n làm thế thì m chg có lý do gì ngồi yên cả :D

Cám ơn em nhe!! Không làm thì đói, làm sao đủ sống, còn muốn giành với giựt thì lại 1 phạm trù khác... khổ tâm lắm!

Anh đang viết, mà thấy lan man quá!!!
hi, "nhà văn" nào cũng cần phải biên tập mà anh :D a viết xong đến lúc đọc lại sẽ tự sửa dần dc, sau đấy nên nhờ cả ng khác đọc và góp ý bố cục và nội dung nữa ạ :D a cần em "đọc hộ" thì e luôn sẵn sàng nha, e cũng mới vào TPBank, chuẩn bị dc áp dụng các "chiêu" mà các anh/chị đã chỉ đây, a mà chỉ thêm thì em mời a nhậu tới chán nhé :D lúc nào ra HN gọi em :D

hi, "nhà văn" nào cũng cần phải biên tập mà anh :D a viết xong đến lúc đọc lại sẽ tự sửa dần dc, sau đấy nên nhờ cả ng khác đọc và góp ý bố cục và nội dung nữa ạ :D a cần em "đọc hộ" thì e luôn sẵn sàng nha, e cũng mới vào TPBank, chuẩn bị dc áp dụng các "chiêu" mà các anh/chị đã chỉ đây, a mà chỉ thêm thì em mời a nhậu tới chán nhé :D lúc nào ra HN gọi em :D

Anh cám ơn em đã động viên nhé!!!
Có những chiêu rất bí mật, anh không thể nói công khai trên đây, nên chỉ có thể nói riêng từng người một em à!! Còn làm được hay không cũng tùy nữa hi hi hi

Chúc em thành công và luôn may mắn nhé!!!

Có những chiêu rất bí mật, anh không thể nói công khai trên đây, nên chỉ có thể nói riêng từng người một em à!! Còn làm được hay không cũng tùy nữa hi hi hi

À cái này hay nhá.Có phần của em không thế anh @kenfntnkg ?

• Like
Reactions: A13
Rồi ok anh.10 chia nhằm nhò gì.Gần biển khát nước lắm.
Em inbox face a rồi đó nha.kaakak

• Like
Reactions: A13
hi,

hi, vâng ạ. Đã là "chiêu độc" thì rõ ràng là k thể rắc độc lung tung dc rồi anh nhỉ.

Em mới bắt đầu bc vào con dg hoa hồng đầy gai qhkh thôi, dc ké tí "chiêu" của mấy anh/chị để phòng thân cũng tự tin lên nhiều nhiều rồi, lúc nào e dùng hết vốn tự có mà vẫn bế tắc thì e lại cầu cạnh anh tiếp nha. H thì cứ để dành đấy đã, e tự lăn lộn xem thế nào đã, hi vọng lăn hoài nó cũng phải "tròn" 1 tí.

Sản phẩm ra lò của a bán cỡ mấy chục tỷ đây để e nhịn ăn sáng cbi tinh thần nào :d

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,655
Thành viên mới nhất
tufamanbk8
Back
Bên trên