Những ngày thất nghiệp

Ai trong đời mà chẳng 1 lần thất nghiệp, dù ngắn hay dài, nó cũng làm cho người ta tự thấy có trách nhiệm với bản thân, gia đình, xã hội hơn:p

Cuộc đời thật lắm bất công.
Thằng 2 bịch sữa, thằng ko bịch nào.

Dạo này vẫn còn các topic lựa chọn: BIDV hay Vietin, NH hay UB GSTCQG, NH hay Hải quan?

Haiz. Mình còn chưa có chỗ phù hợp để mà gọi là có thể nộp CV nữa :( @@

Tớ làm HDBank:)
Thế k làm QHKH thì c làm vị trí j thế?
P/s: hỏi nốt cho đỡ lạc đàn, chỉ câu này thôi k bị tính spam thì die:))

Hum trước phỏng vấn HDBank xong, vị trí QHKH, ko bít bao h có kq nhỉ bạn viettran90??
Đợt này tuyển nhiều ko vậy bạn?:)

Tớ làm HDBank:)
Thế k làm QHKH thì c làm vị trí j thế?
P/s: hỏi nốt cho đỡ lạc đàn, chỉ câu này thôi k bị tính spam thì die:))

Hehe làm ở HDBank hội sở hay chi nhánh vậy bạn? có wuen thằng bạn mình tên PHI KHÁNH làm ở phòng thẩm định hội sở ko :)
Mình làm chuyên viên nghiệp vụ - trung tâm thẻ

tranh thủ kiếm việc làm thêm và nỗ lực đi nộp hs r mình cũng nên tin là mình sẽ không thất nghiệp chứ cũng nản ghê lém, chả làm đc j. trì trệ mãi thế này thì :((

mình thì để cho các cơ hội vuột khỏi tầm tay vì cái tính dở dở ương ương của mình, học đại học ra ai lại muốn đi làm những công việc mà nó chỉ dành cho bọn trung cấp chứ. Mà có nộp hs nó cũng loại

haiz....thất nghiệp 1 năm, rải hồ sơ 1 đống, trúng tuyển cũng có mà tình hình ngân hàng , cty khó khăn bảo chờ đi em.....được chút niềm vui lại thất vọng vì trúng tuyển như ko trúng.....haiz....

Mình đang rơi vào tình trạng thất nghiệp lần 2. Lần 1 là khi mới ra trường - không tính. Lần 2, công ty làm ăn thất bát, mình không rơi vào tình trạng phải nghỉ nhưng cũng không muốn làm trong môi trường phập phù nên nghỉ. Đi làm ở Tech một thời gian thấy chán môi trường và công việc quá - nghỉ. Và giờ gần 2 tháng rồi, lắm lúc cũng thấy nản, tương lai chưa bít thế nào. Thôi thì cứ tiến lên phía trước thôi, theo AQ thì là thuyền tới đầu cầu tự nhiên thẳng. Try it on :)))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,558
Thành viên mới nhất
ltnnlenhi0801
Back
Bên trên