Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Mình cũng chưa có bằng mà đc gị đi test r phỏng vấn lun nè bạn, Hồi Mình nộp hs chỉ có bảng điểm mà chỉ tới học kì 1 năm 4 thui đó :)). Mình Pv hôm thứ 6 ngày 11, CN Cống Quỳnh, cũng đang mong kqa như mấy bạn
Bạn phỏng vấn chi nhánh Cống Quỳnh lúc mấy h vậy.hihi. Đôi khi gặp nhau hôm đó mà không biết

Mình là người đung trước phòng , bạn kêu mình ra ghế ngồi đó.nhớ không? Khi nào có kết quả nhớ hú trên đây mình biết mình rớt nha
À nhớ rồi, bạn đc hẹn lúc 9h phải ko, bạn pv tốt ko? sau này có nhiều bạn nữa đi ko? ko biết hôm đó có bnhiu ng đc pv bạn ha?

Từ 8h30 đến 9h30 lúc mình phỏng vấn xong là khoảng 10 người đo. Không biết chiều có phỏng vấn nữa không . Mình pv không tốt lắm , bị chặt chém nhiều . Phỏng vấn xong ra như người cõi trên, còn quên kêu người tiếp theo vào nữa chứ .
Nhưng vẫn monh chờ kết quả .

10 người luôn hả? ghê thật, z mà mình tưởng đâu cũng chỉ 5 6 người thui chứ, GDV chỉ pv sáng đo thui bạn. Sao mình pv thoải mái lắm, chả quay j nhiều, thấy cũng hài lòng mà theo kinh nghiệm của mình là nghĩ rớt lại đậu mà nghĩ đạu là rớt nên bạn yên tâm đi, pv chỉ là bước đẹm thui, còn nhiều bước sau đó nữa,. Vs cả là SCB đặc biệt quan trọng ngoại hình mà, mình lại nghĩ bạn sẽ đậu á :)

Uhm.không biết chọn bao nhiêu người nhỉ . Mình nghỉ hơn 10 người pv đó. Tại 9h30 mình về mà đã tầm 10 người rồi. Thôi chiếm đất topic quá .Mình cũng chúc bạn may mắn . Nhận được tin vui thì lên đây báo nhen.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,916
Thành viên mới nhất
elasticamerch