SCB NHTMCP Sài Gòn (SCB) tuyển dụng GDV tại TPHCM [24.05.2014]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
bữa bạn kêu tiếng hoa thi có 7 ng thì mình nghĩ là có 7ng vậy cũng còn ít mà hehe. nói đai thui à
ừa đợt mình thi 7 người, mà còn đợt trước nữa, nên hog bik đậu nhiêu người :(
Mà nhà bạn Q5 nhưng chưa chắc làm CN bên Q5 đâu, mình nghe đâu do hội sở phân mà :D

ừa đợt mình thi 7 người, mà còn đợt trước nữa, nên hog bik đậu nhiêu người :(
Mà nhà bạn Q5 nhưng chưa chắc làm CN bên Q5 đâu, mình nghe đâu do hội sở phân mà :D
bữa mình có gọi nè a Tuấn kêu mình pass test r, đạt r mà chi nhánh đang bận nên kêu mình đợi, nên chắc đoán mò là nghĩ là cũng dựa vào chỗ ở để phân bổ chứ. nên mới có tinh thần mà chờ đợi

bữa mình có gọi nè a Tuấn kêu mình pass test r, đạt r mà chi nhánh đang bận nên kêu mình đợi, nên chắc đoán mò à nghĩ là cũng dựa vào chỗ ở để phân bổ chứ. nên mới có tinh thần mà chờ đợi
uh bạn thì bik pass rùi còn mình đag lôg bôg hog bik có đậu hog :D:D:D

uh bạn thì bik pass rùi còn mình đag lôg bôg hog bik có đậu hog :D:D:D
tại gdv tiếng việt pv hết r kìa, bạn đừng lo có mình sợ bị bỏ quên là mất lun cơ hội nè, vào đc pv mà k thấy đâu mới khổ chớ. mà lúc hỏi a có hỏi tên dò nữa chắc là có phân pv chi nhánh r nên cứ nghĩ vậy mà hi vọng thui. hehe

tại gdv tiếng việt pv hết r kìa, bạn đừng lo có mình sợ bị bỏ quên là mất lun cơ hội nè, vào đc pv mà k thấy đâu mới khổ chớ. mà lúc hỏi a có hỏi tên dò nữa chắc là có phân pv chi nhánh r nên cứ nghĩ vậy mà hi vọng thui. hehe
Ừa mình cũng hi vọng pass òa òa :((

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,970
Thành viên mới nhất