NCB NHTMCP Quốc dân (NCB) triển khai chương trình "Trải thảm đỏ đón nhân tài" trên toàn hệ thống [30.09]

Mình nộp hồ sơ từ hôm 10/9 mà sao đến giờ vẫn ko thấy thông báo gì trên gmail nhỉ mọi người. Ngoài đợt thi hm 12/9 ra thì đã có đợt nào nữa chưa ạ. Mình thi thẩm định. hoang mang quá :((

Mình nộp hồ sơ từ hôm 10/9 mà sao đến giờ vẫn ko thấy thông báo gì trên gmail nhỉ mọi người. Ngoài đợt thi hm 12/9 ra thì đã có đợt nào nữa chưa ạ. Mình thi thẩm định. hoang mang quá :((
Thi xong xuôi có kq hết r mà :( thi gì nữa nếu chưa có kn mà thi thẩm định thì hơi khó.

sao thấy hạn nộp là 30/9 thế bạn :(((
Zời bn nghĩ ngta chờ bn hử :( đủ số lượng là thi và pv thôi k đủ thì mới đến hạn. Hầu hết các nơi đều thế nộp càng sớm cơ hội càng cao bn ạ. HN vs HCM pv xong xuôi sắp đi lm r. Còn các tp khác như HP Huế j đó thì bắt đầu tuyển.

hu hu. mình nộp hôm 10/9 . thế là tạch à :(( .. ngày xưa đăng ký thi Viettin hay BIDV cùng vị trí có bị tạch đâu. @@. Chỉ lúc pv thua mấy ô có kinh nghiệm. Sao giờ lại tạch sớm thế nhỉ :((((

Có ai đi phỏng vấn cá nhân ngày 14/9 mà được offer rồi ko? Mình thấy có mail phỏng vấn vòng 2 nhưng tới hiện tại vẫn chưa thấy gọi. Hay là họ để đợt sau nhỉ?

Có b nào đã gọi lên phòng ns hỏi khi nào có lịch chưa ak, hóng lâu quá rùi mà chưa có j, hix :confused:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,670
Thành viên mới nhất
nguyengiahuy
Back
Bên trên