NCB NHTMCP Quốc dân (NCB) triển khai chương trình "Trải thảm đỏ đón nhân tài" trên toàn hệ thống [30.09]

Đề IQ khó kinh người :), nghiệp vụ thì dễ thở hơn tẹo, có bạn nào nhận được mail pass rồi đi pv tiếp chưa nhỉ?
Mình nhận được rồi, 17/9 đi phỏng vấn vòng nữa :), có ai có kinh nghiệm ko ? share cho mình với ??
bạn ơi chia sẻ mình ít tài liệu ôn thi với, mình chuẩn bị test. tks bạn nhiều ^^

em nhận được mail phỏng vấn vòng 1 lúc 2 giờ ngày 23/9 này, ban đầu em nộp thẩm định cơ mà chắc chưa có kinh nghiệm nên được gọi phỏng vấn vào quan hệ cá nhân
Cóa bác nào phỏng vấn chung với em không nhỉ??? :)
mình cũng mới pv sáng nay ở HCM, bạn pv ở đâu thế :)

ừ được bạn, ngân hàng phát cho tờ giấy chứng nhận (giấy mời test nghiệp vụ) đẹp ghê luôn ^^ hẹn sáng thứ bảy này (ngày mốt) thi test lúc 8h30 nè bạn :)
Ps: bạn thì sao???
hihi, mình cũng dc phát tờ giấy xinh xinh ấy.Mà đang lo quá, bạn có tài liệu ôn tập gì chỉ mình với :)

hihi, mình cũng dc phát tờ giấy xinh xinh ấy.Mà đang lo quá, bạn có tài liệu ôn tập gì chỉ mình với :)
mình toàn ôn tài liệu học ở trường không à, vì trên mạng không thấy đề thi mẫu của ngân hàng này nên cũng chẳng biết sao nữa :(
PS: bạn được test nghiệp vụ hôm nào vại o.0

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,542
Thành viên mới nhất
combat84merch
Back