Nhờ tư vấn khi đi phỏng vấn CV QHKHDN ở HDbank

Chào cả nhà.
Hiện mình mới nhận được mail đi phỏng vấn vòng sơ tuyển vị trí CV QHKHDN ở HDBank.Mình tốt nghiệp HVNH nhưng hiện ko làm trong ngành ngân hàng mà làm kinh doanh ở công ty tài chính và vị trí kinh doanh ở công ty truyền thông( 2năm) chủ yếu làm khách hàng cá nhân chứ ko làm KHDN bao giờ nên chưa hiểu sẽ phỏng vấn kiểu gì.Cũng có hỏi tham khảo mấy bạn thì bảo là vào đấy kiểu j cũng bị hỏi sẽ giải ngân dc 1 tháng bao nhiêu,Mà thực tế thì mình chưa có kinh nghiệm làm trong ngân hàng.Cái này phải trả lời thế nào nhỉ?Ai đã có kinh nghiệm thì góp ý giúp mình với.
Cám ơn mọi người.

C pv bên hội đồng nào? Tớ ở bên hội đồng bên phải nhìn từ cửa í.3 anh 1 chị.chả thấy giưc hồ sơ ai cả? Tớ vào đúng giờ!

C pv bên hội đồng nào? Tớ ở bên hội đồng bên phải nhìn từ cửa í.3 anh 1 chị.chả thấy giưc hồ sơ ai cả? Tớ vào đúng giờ!
t ov cùng hội đồng với bạn này đó. nhưng lại k để ý xem hso giữ k. thấy anh chị ấy bảo cầm về :(

Tớ ở hội đồng bên kia, cũng 3 anh 1 chị. Lúc t vào thì chị kia về rồi còn lại 3 anh. Hoặc có thể do khác hội đồng chăng.

Cứ bình tĩnh chờ đợi xem sao, người ta nói với tớ thế chứ chắc gì đã liên lạc lại, nhỡ còn xem xét loại tiếp thì sao. Còn bên hôi đồng các cậu cũng có thể lúc phỏng vấn người ta đã kịp note 1 vài thông tin của các cậu rồi thì sao :)
Lạc quan cho đời nhẹ nhàng :)

Cứ bình tĩnh chờ đợi xem sao, người ta nói với tớ thế chứ chắc gì đã liên lạc lại, nhỡ còn xem xét loại tiếp thì sao. Còn bên hôi đồng các cậu cũng có thể lúc phỏng vấn người ta đã kịp note 1 vài thông tin của các cậu rồi thì sao :)
Lạc quan cho đời nhẹ nhàng :)
uh. lạc quan lên chờ kết quả . có ai hôm nay hỏi đc bao giwof có kết quả k các c?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,085
Tổng số thành viên
351,987
Thành viên mới nhất
kyzsccll22
Back
Bên trên