Nhờ tư vấn khi đi phỏng vấn CV QHKHDN ở HDbank

Chào cả nhà.
Hiện mình mới nhận được mail đi phỏng vấn vòng sơ tuyển vị trí CV QHKHDN ở HDBank.Mình tốt nghiệp HVNH nhưng hiện ko làm trong ngành ngân hàng mà làm kinh doanh ở công ty tài chính và vị trí kinh doanh ở công ty truyền thông( 2năm) chủ yếu làm khách hàng cá nhân chứ ko làm KHDN bao giờ nên chưa hiểu sẽ phỏng vấn kiểu gì.Cũng có hỏi tham khảo mấy bạn thì bảo là vào đấy kiểu j cũng bị hỏi sẽ giải ngân dc 1 tháng bao nhiêu,Mà thực tế thì mình chưa có kinh nghiệm làm trong ngân hàng.Cái này phải trả lời thế nào nhỉ?Ai đã có kinh nghiệm thì góp ý giúp mình với.
Cám ơn mọi người.

:'(

:'(...thế thì tạch thật rồi
Đang băn khoăn quá, đợt này cũng chưa đi làm đâu cả nên cũng đồng ý với họ rồi, cơ mà về nhà nghĩ lại chả nhẽ làm mà k có lương thế này k biết có động lực để làm k :(
Bác nào có kinh nghiệm cho em xin ít với...

Đang băn khoăn quá, đợt này cũng chưa đi làm đâu cả nên cũng đồng ý với họ rồi, cơ mà về nhà nghĩ lại chả nhẽ làm mà k có lương thế này k biết có động lực để làm k :(
Bác nào có kinh nghiệm cho em xin ít với...
mình đâng đọc lại mấy topic cũ xem thế nào. hic....bác đc nhận hồ sơ r thì cứ yên tâm đi. :)

mình đâng đọc lại mấy topic cũ xem thế nào. hic....bác đc nhận hồ sơ r thì cứ yên tâm đi. :)
Cảm ơn bác. Buồn nhất là anh ấy đưa ra lý do em có ngoại hình tốt, sức khỏe tốt, mấy cái linh tinh chứ k có đánh giá kiến thức của mình :(

Cảm ơn bác. Buồn nhất là anh ấy đưa ra lý do em có ngoại hình tốt, sức khỏe tốt, mấy cái linh tinh chứ k có đánh giá kiến thức của mình :(
:). dù sao thì như bạn còn có động lực hy vọng. bác hôm nay thấy có nhiều ng đc giữ lại hồ sơ k? mình k để ý nữa!:(

:). dù sao thì như bạn còn có động lực hy vọng. bác hôm nay thấy có nhiều ng đc giữ lại hồ sơ k? mình k để ý nữa!:(
Em pv áp chót nên cũng ngồi quan sát chút đỉnh. Thấy các bạn nữ được giữ lại hs nhiều hơn các bạn nam. Sơ sơ em đếm chắc cũng khoảng 7-8 bạn.

Chiều nay e đi pv thì chả thấy ai đc giữ hồ sơ cả? Họ chỉ giở ra coi thui.:(.chả nhẽ trượt cả.huhu

Back
Bên trên