Ngân hàng, tuyển dụng Du hành ký

Chuyện của anh nghe thật hay và cuốn hút, đọc vào mà cảm thấy có một phần mình trong đó, và cùng với biết bao kinh nghiệm, bài học bổ ích. Đặt gạch trước, hy vọng sau nàu sẽ được tiếp tục nghe thêm những câu chuyện của anh :)).

bạn của mình bằng xuat sắc . ielts 6.5. mình nghĩ là còn cái duyên . vì bạn áy kiểu cao k tới thấp k xong . mình chỉ làng nhàng bằng khá nộp hồ sơ còn được đi thi tuyển, pv trượt , còn bạn ấy k được đi test luôn. à nhưng mà bạn ấy met 57 chắc đó là vấn đề hihihi

Mình nghĩ viết ra còn phải có cảm hứng, tâm trạng mà, dù là có thể còn rất nhiều thứ hay a Naliah chưa kể?
Nếu bạn nào nghĩ sẽ k dùng câu chuyện của mình để lập topic khác thì mọi người cùng chia sẻ những suy nghĩ, câu chuyện của mình thì topic càng sôi nổi :)

Nặn mãi trong đầu chả còn gì mấy để viết. Tớ nghĩ muốn viết thêm chắc tớ phải sống tiếp vài năm nữa. Đợt này bận quá, vừa ôn thi cao học xong, lại phải đi công tác tuần này đến hết tuần sau. Chắc mình muốn rảnh phải mất vài tháng quá. hì hì. Nhưng sắp có chuyện để viết tiếp rùi, tớ tháng tới lại đi thi tuyển tiếp xem xã hội năm nay thế nào, hì hì....

Cổ vũ đại ca nhiệt tình! Mà anh đi thi tuyển như đi học ý nhỉ! hihi... Em là em cứ ngồi hóng chuyện của anh.

Hôm nay vừa được cái tin đỗ cao học Thương Mại. Thôi học thêm chút để bổ sung kiến thức phổ cập hiện nay. hì hì. Đôi khi giết thời gian bằng mấy việc học hành nó cũng có cái thú của nó nhẩy. He he

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,659
Thành viên mới nhất
waulterw
Back
Bên trên