Vietcombank Ngân hàng TMCP Ngoại Thương Việt Nam thông báo tuyển dụng tại Hội sở chính [21.10.2015]

Em thích vào phòng với anh cơ :p , khi nào phòng anh tuyển em thi nhá :D
Hêh, đùa chút thôi, ơ mà rủi ro đòi hỏi kinh nghiệm 2 năm hả anh? Tại em nhớ hồi xưa xưa em mới ra trường hình như không đòi hỏi kinh nghiệm lắm @@ , hay em nhớ sai anh? :)
Đúng rồi em
Ngày xưa k đòi hỏi nhưng thực tế cần nén require là đúng rồi
Ah phòng a khả năng cũng sẽ đấy, đang thiếu
Lúc nào tuyển a inbox cho nhá :)) nhóm a đang thiếu người, e vào phòng thìa a xin e làm cung a luôn :))

4 tháng kinh nghiệm thì thẩm định hồ sơ vượt thẩm quyền CN kiểu j trời @@
Lúc mới vào em cũng đã được thẩm định dự án đầu tư vượt thẩm quyền GĐCN đó, cũng vì may mắn (có mình em học KT đầu tư). Em thích làm về rủi ro lắm, chẳng lẽ em không được hỏi ạ? btw em cũng biết mình không đủ khả năng nên đã không nộp hồ sơ rồi mà @@

Xin hỏi có bạn nào biết về hồ sơ apply qua mail với mã C08 chỉ cần gửi kèm 1 file scan Phiếu đăng ký dự tuyển hay phải gửi scan tất cả các hồ sơ khác nữa nhỉ. Mình cảm ơn nhiều nha :)

Mình cũng có câu hỏi như bạn này. Có bạn nào tốt bụng biết không nhỉ?

Lúc mới vào em cũng đã được thẩm định dự án đầu tư vượt thẩm quyền GĐCN đó, cũng vì may mắn (có mình em học KT đầu tư). Em thích làm về rủi ro lắm, chẳng lẽ em không được hỏi ạ? btw em cũng biết mình không đủ khả năng nên đã không nộp hồ sơ rồi mà @@
@.@, xin lỗi nếu làm bạn cảm thấy bị xúc phạm, mình không có ý đó, chỉ đơn thuần là thấy với k.n 4 tháng thì khó có thể làm tốt được vị trí ấy nên nói vậy thôi. Thực tế thì mình cũng đã từng làm việc với cả thẩm định chưa có tý kinh nghiệm tín dụng nào và thẩm định đầy mình kinh nghiệm tín dụng rồi, cảm giác thực sự khác nhau nhiều đấy :)
Dù sao cũng xin lỗi vì đã làm bạn khó chịu!

@.@, xin lỗi nếu làm bạn cảm thấy bị xúc phạm, mình không có ý đó, chỉ đơn thuần là thấy với k.n 4 tháng thì khó có thể làm tốt được vị trí ấy nên nói vậy thôi. Thực tế thì mình cũng đã từng làm việc với cả thẩm định chưa có tý kinh nghiệm tín dụng nào và thẩm định đầy mình kinh nghiệm tín dụng rồi, cảm giác thực sự khác nhau nhiều đấy :)
Dù sao cũng xin lỗi vì đã làm bạn khó chịu!
hì hì bài học đặt ra là: làm người tốt, nói điều thật thì hay bị .........ghét :))

Có bạn nào biết về chế độ phòng quản lý tín dụng ko? lương, thưởng? inbox giúp mình

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,507
Thành viên mới nhất
dangnhapvn138a
Back
Bên trên