ABBank Ngân hàng TMCP An Bình tuyển dụng Chuyên viên Quan hệ Khách hàng tại Hà Nội 10.03.2013

• Bắt đầu badday03
  • Ngày bắt đầu
Thi viết môn nghiệp vụ là tự luận đấy. Ae ôn tốt nhé, ôn nhiều về thanh toán qte. Đoán vậy thôi nhé, k đúng tủ lại quay sang trách nhau :p

mình pv gần cuối, trả lời cũng khá trơn nhưng chắc tại muộn quá nên chị pv muốn về, nói được chưa đến 5 phút thì chào em nhé, vừa kiểm tra mail...tạch

Thi viết môn nghiệp vụ là tự luận đấy. Ae ôn tốt nhé, ôn nhiều về thanh toán qte. Đoán vậy thôi nhé, k đúng tủ lại quay sang trách nhau :p

Bác này đang làm ABB à, sao thi QHKHDN mà ôn nhiều TTQT nhỉ, bác có nhớ đề thi trc bác thi k

mình pv gần cuối, trả lời cũng khá trơn nhưng chắc tại muộn quá nên chị pv muốn về, nói được chưa đến 5 phút thì chào em nhé, vừa kiểm tra mail...tạch

1 phần muộn nhưng chắc cũng đủ số lg ng dự thi viết r. Mình thi lúc 2h, nc 1 chị khá trẻ, cũng phải hơn 10p, khá thoải mái mà. Chị hỏi tg đối nhiều thứ. Dù sao cũng chia buồn, good luck lần sau:)

ai có mẫu đề thi thì send ae tham khảo nào, 26 thi rồi, thấy bảo nghiệp vụ NH này khó chết :|

Fomat thi viết là gì các bác nhể: Thấy bên Webkinh tế có thông tin thi IQ+English+ NGhiệp vụ. Nhưng k biết vị trị QHKH viết thì Nghiệp vụ trắc nghiệm hay tự luận nữa. Sợ nhất món tự luận này
Bạn cũng được hỏi là chọn KHCN hay KHDN ah? Mình cũng được hỏi và mình chọn cá nhân, mai thi chắc cùng đề, phỏng vấn thì mới khác thôi

Bạn cũng được hỏi là chọn KHCN hay KHDN ah? Mình cũng được hỏi và mình chọn cá nhân, mai thi chắc cùng đề, phỏng vấn thì mới khác thôi

Có, chị ý hỏi e có khả năng ở mảng nào,tại sao ? Hđó tg hỏi linh tinh thôi ai ngờ bh bị gọi KHDN. Mình thấy NH này thi tự luận khoai thật. Không biết đợt này lấy bnhieu chỉ tiêu 2 vị trí nữa:)

Có bạn nào thi viết ca 9h sáng nay về chưa nhỉ,Update thông tin coi nao:D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,468
Thành viên mới nhất
go88wiki
Back