ABBank Ngân hàng TMCP An Bình tuyển dụng Chuyên viên Quan hệ Khách hàng tại Hà Nội 10.03.2013

• Bắt đầu badday03
  • Ngày bắt đầu
mình thi ca sáng nay 9h đây ...

phần IQ + tiếng anh theo đánh giá của mình là ko quá khó , có câu 20 là câu điền chữ cái thì mình hoàn toàn ko hiểu gì , đánh bừa chữ M vào ... có nhiều câu cứ nghĩ nó khó suy luận nhưg thực chất là cực kỳ đơn giản =))

nghiệp vụ thì mình ko dám chém , vì chả bik thế nào mà lần =)) ...

Vừa thi ca chiều về đây, Đề thi KHDN và CN là giống nhau. IQ thật ra cũng không khó qá, câu cuối đáp án là chữ H.
Còn về phần nghiệp vụ thì khó cũng không khó, dễ cũng chẳng dễ. Hỏi về luật nhiều, có mấy câu hỏi NPV. Trên đường về nhà tính ra 3 câu sai r
M` k nhớ chính xác lắm.
Câu 1. Tỷ lệ dự trự an toàn /VTC với 1 món vay ( k nhớ rõ )
a. 9%
b.8%
c. a,b sai.
m` chọn C, nhưng đáp án đúng là 8%
nhớ 1 câu cũng khá là tiêc, Nguồn trả nợ Ngắn hạn là, DT, Lợi nhuận, Dòng tiền, Chi phí. Câu này đáp án đúng là dòng tiền p?ko nhỉ.
Nói chung là đề hnay mình hơi tiêc, ôn thi tự luận mà cuối cùng mới biết thi TN:), Cũng hy vọng được gọi PV sau thôi,he2 . Các bạn khác thi ca chiều tnao nhỉ.

tỷ lệ vốn tối thiểu là 9%, chả hiểu sao mình lại tích nhầm sang 8% :(

tỷ lệ vốn tối thiểu là 9%, chả hiểu sao mình lại tích nhầm sang 8% :(

Câu số 1 đáp án 8% mà, mình còn sai 2 cực vớ vẩn, 100%-15%=85%, thế mà lại tích 75%, sai mấy câu thật nhảm.
Không biết mấy hôm có kết quả đây.
PS: Bạn là 1 trong số 3 girl thi chiều đó hả, ngồi đầu hay ngồi ở giữa nhỉ. Thấy 3 bạn,bạn nào cũng xinh hết:D

hà nội nhỏ thật nhỏ,,hóa ra Trung90 chiều ngồi cạnh m o:)

hà nội nhỏ thật nhỏ,,hóa ra Trung90 chiều ngồi cạnh m o:)

Ơ hóa ra bạn này là HM đó à:)), Chiều làm NV ngon k, m` về sớm ktra lại sai mấy câu vớ vẩn, tiếc qá . Được phần IQ khá hơn chút. Hy vọng thôi

- - - Updated - - -

oạch, mình điền bừa chữ H thế mà đúng à :))) ảo quá

Chắc ng yêu bạn này Có chữ H đứng đầu hả,:D

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Bạn MissNhoc thực tập ở ABB đây mà. Ơ, hóa ra chưa tốt nghiệp vẫn ứng tuyển được à? Hix...

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,524
Thành viên mới nhất
kyzsvaass1133
Back
Bên trên