TPBank Ngân hàng Tiên Phong (TPB) tuyển dụng nhiều vị trí tại Hà Nội và TP HCM tháng 10/2012

• Bắt đầu badday03
  • Ngày bắt đầu
Có bạn nào đã hoàn thành khóa học Future Tienphong Bankers rồi thì cho mình hỏi tí nha. Lương thử việc, lương chính thức, phụ cấp của vị trí CV QHKH là bao nhiêu?

Có bạn nào đã hoàn thành khóa học Future Tienphong Bankers rồi thì cho mình hỏi tí nha. Lương thử việc, lương chính thức, phụ cấp của vị trí CV QHKH là bao nhiêu?

Khóa học này bây h mới có thì lấy đâu ra ai đã hoàn thành đc bạn??? cái này sau 3 tháng nữa sẽ rõ :D

Mình chỉ biết lương chính thức của GDV là khoảng 5,1tr thôi, còn phụ cấp thì 30k nhé bạn :))

Nhưng cái vụ chỉ tiêu cũng mệt đấy, 150tr rồi 250tr mà ko tính khách vãng lai. Kiểu này là bắt vác tiền nhà lên đây mà.Kiếm đâu ra bh 8->

Nhưng cái vụ chỉ tiêu cũng mệt đấy, 150tr rồi 250tr mà ko tính khách vãng lai. Kiểu này là bắt vác tiền nhà lên đây mà.Kiếm đâu ra bh 8->

"150tr rồi 250tr mà ko tính khách vãng lai" nghĩa là sao hả bạn? NH nào GDV cũng bị áp chỉ tiêu như thế à?

Lịch học mai 15/3 sẽ có các bạn ạ, sáng nay mình mail hỏi chị Bình sao chưa có chị bảo sáng mai các em sẽ nhận được, mà hôm đi gặp mặt mình có lướt qua bộ chỉ tiêu GDV hình như là 1 thẻ TD, 10 thẻ ATM và 150 triệu tiền gửi có kỳ hạn.... gì nữa mình ko nhớ, có bạn nào nhớ nữa không hey? mình là Hạnh - đăng ký GDV nick yahoo là thanhhanh.nguyen bạn nào cũng tham gia khóa học này add nick tớ có thời gian nc trao đổi nhé. :))

Lịch học mai 15/3 sẽ có các bạn ạ, sáng nay mình mail hỏi chị Bình sao chưa có chị bảo sáng mai các em sẽ nhận được, mà hôm đi gặp mặt mình có lướt qua bộ chỉ tiêu GDV hình như là 1 thẻ TD, 10 thẻ ATM và 150 triệu tiền gửi có kỳ hạn.... gì nữa mình ko nhớ, có bạn nào nhớ nữa không hey? mình là Hạnh - đăng ký GDV nick yahoo là thanhhanh.nguyen bạn nào cũng tham gia khóa học này add nick tớ có thời gian nc trao đổi nhé. :))
Bổ sung thêm là tháng thử việc chỉ tiêu sẽ là 250tr bạn nhé. Mình là nam cũng GDV 8-}

anhsequen hoc giao dịch viên à? Học một tuần rùi mà chưa biết bạn nào là anhsequen nak.cung nghi nghi nhưng thấy phong cách khác hẳn giọng điệu trên này nhưng ko chắc chắn lắm.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên