TPBank Ngân hàng Tiên Phong (TPB) tuyển dụng nhiều vị trí tại Hà Nội và TP HCM tháng 10/2012

• Bắt đầu badday03
  • Ngày bắt đầu
Có bạn ah. Tận dụng mọi cơ hội có thể :)
Hôm đi đk hỏi có bao nhiêu bạn cũng đi đk thấy bảo tới 90%. Chả hiểu có chém gió ko :))
vậy afh??? thấy mấy hôm đầu bạn cm phản đối gê quá tưởng ko tham gia. mình cũng đã đk rồi. bạn đk vị trí gì vậy???
Nếu đc thì làm quen giao lưu nhé. VÀo học có gì giúp đỡ nhau.
yh cùa mình : manu_hcnc
THân!

vậy afh??? thấy mấy hôm đầu bạn cm phản đối gê quá tưởng ko tham gia. mình cũng đã đk rồi. bạn đk vị trí gì vậy???
Nếu đc thì làm quen giao lưu nhé. VÀo học có gì giúp đỡ nhau.
yh cùa mình : manu_hcnc
THân!
Tại hôm đầu chưa có thông tin. mấy hôm cuối có ông bạn của ông a làm trong đấy bảo cứ đk học đi có 70% là đc vào nên mình mới đk. Mình vị trí GDV ( mình là nam nhé :) )

Tại hôm đầu chưa có thông tin. mấy hôm cuối có ông bạn của ông a làm trong đấy bảo cứ đk học đi có 70% là đc vào nên mình mới đk. Mình vị trí GDV ( mình là nam nhé :) )

mình cũng đánh liều thôi :D mình là KHCN . hôm mùng 5 mới tới nộp xiền.. nếu đc ra yh giao lưu chút bạn nhỉ :)

Bác này hình như là ng chém dữ nhất mà. vậy mà cũng dk hử??? tung hỏa mù cho anh e để định 1 mình đăng ký đây. :D

- - - Updated - - -

Bác này hình như là ng chém dữ nhất mà. vậy mà cũng dk hử??? tung hỏa mù cho anh e để định 1 mình đăng ký đây. :D

- - - Updated - - -
Đúng rồi.Đây gọi là dương đông kích tây cho mọi người về hết rồi một mình một chiến tuyến đây :))
Cơ mà mình cũng chẳng hối hận vì bỏ lỡ cơ hội này :))

- - - Updated - - -

Còn cả gửi tin nhắn nữa qua tổng đài nữa ;)
Với đợt tuyển dụng lần này nói đi cũng phải nói lại trở ngại lớn nhất vs mọi ng cũng chỉ là vấn đề tiền nong. Có bạn sẽ đk và cũng có bạn ko. Và tất nhiên cũng sẽ có 2 trường hợp xảy ra
_ Nếu đợt tuyển dụng này của TPB là thật sẽ có bạn nghĩ mình may mắn vì đã đk và cũng sẽ có bạn hối hận
_ Nếu là ảo tất nhiên sẽ có ng hối hận và cũng sẽ có người ko hối hận
Nói tóm lại là tùy vào suy nghĩ và cách lựa chọn của bạn thôi :)>-

Vâng mình chém thế này nè =))

Mình hỏi 2 câu đều đc ghi lại và trả lời :)) rất tiếc là ko tham gia học :|

Nếu đúng TPB nó mở thêm 20 PGD thì đợt này chắc tuyển thật rồi. Mong là thế :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên