TPBank Ngân hàng Tiên Phong (TPB) tuyển dụng nhiều vị trí tại Hà Nội và TP HCM tháng 10/2012

• Bắt đầu badday03
  • Ngày bắt đầu
MÌnh ko quan tâm BTIC là gì, nhưng mình chắc chắn 1 điều là thành công hay may mắn sẽ đến với bạn rất lâu nữa, hoặc sẽ rất muộn.. và có thể khi mình đang chuẩn bị cho cơ hội thăng tiến trong ngân hàng thì bạn vẫn đang ngơ ngác, mất niềm tin và cố gắng vươn mình để tiếp tục đi tìm 1 công việc mà trong thời buổi này ít có - bỏ ra ít và nhận lại nhiều.
Mình ko muốn nói nhiều nữa vì đây chỉ là ý kiến bản thân mình và mình muốn động viên những người cùng chung quan điểm với mình mà đang ở vòng sơ tuyển.
Tuần sau mình bắt đầu đi làm ở TPB với mức lương thử việc là 5.100.000đ . Mình tin là nhiều ng ở đây đều thấy mức lương thử việc cho 1 GDV ntn là ổn.
Chúc bạn sớm có quyết định đúng đắn và có 1 công việc phù hợp !!!

Chắc bác thuộc nhóm 1 hả? e mà nhóm 1 cũng đi luôn chứ chả phân vân :)) đào tạo cho nhóm 1 cũng chả có j vì chỉ đào tạo về văn hóa T.P.B với quy trình làm việc bên này, đi làm ngay cũng có j đáng thắc mắc đâu. Có bác cmt ở trang 90 là có 15ng nhóm 1 được đi làm luôn mà :))

Mình thấy các bạn nói tuyển số lượng lớn, bỏ chi phí đào tạo cao.... Nhưng mình được nhận email đi phỏng vấn, sáng nay có 1 anh gọi đi pv nữa nhưng ko hề thấy đề cập gì đến những đều các bạn nói. tò mò quá hê

MÌnh ko quan tâm BTIC là gì, nhưng mình chắc chắn 1 điều là thành công hay may mắn sẽ đến với bạn rất lâu nữa, hoặc sẽ rất muộn.. và có thể khi mình đang chuẩn bị cho cơ hội thăng tiến trong ngân hàng thì bạn vẫn đang ngơ ngác, mất niềm tin và cố gắng vươn mình để tiếp tục đi tìm 1 công việc mà trong thời buổi này ít có - bỏ ra ít và nhận lại nhiều.
Mình ko muốn nói nhiều nữa vì đây chỉ là ý kiến bản thân mình và mình muốn động viên những người cùng chung quan điểm với mình mà đang ở vòng sơ tuyển.
Tuần sau mình bắt đầu đi làm ở TPB với mức lương thử việc là 5.100.000đ . Mình tin là nhiều ng ở đây đều thấy mức lương thử việc cho 1 GDV ntn là ổn.
Chúc bạn sớm có quyết định đúng đắn và có 1 công việc phù hợp !!!
nghe thím nói mà em buồn cười, em mà nhóm 1 như thím thì em cũng chả lăn tăn gi. Còn một điều nữa là lương của kinh nghiêm trên 02 năm nó cũng khác lương của chưa có kinh nghiệm gì thím nhé

Hôm nay mình đi phỏng vấn GDV,ở TPHCM.

Nếu thuộc nhóm 2 thì 6tr. Nhóm 3 chưa có kinh nghiệm thì 12tr.

1 tháng training, 1 tháng thực tập ko lương và 1 tháng thử việc có lương.

Nếu bạn qua được 3 tháng, sau đó có test và phỏng vấn lần nữa, qua thì trả 100% học phí. Nếu ko qua thì mất hết tiền và được 1 cái chứng chỉ.

Hôm nay mình đi phỏng vấn GDV,ở TPHCM.

Nếu thuộc nhóm 2 thì 6tr. Nhóm 3 chưa có kinh nghiệm thì 12tr.

1 tháng training, 1 tháng thực tập ko lương và 1 tháng thử việc có lương.

Nếu bạn qua được 3 tháng, sau đó có test và phỏng vấn lần nữa, qua thì trả 100% học phí. Nếu ko qua thì mất hết tiền và được 1 cái chứng chỉ.

Đi pv bên này mang theo hồ sơ gì vậy bạn, mình không thấy trên mail nói.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,677
Thành viên mới nhất
arranjewbk8
Back
Bên trên