TPBank Ngân hàng Tiên Phong (TPB) tuyển dụng nhiều vị trí tại Hà Nội và TP HCM tháng 10/2012

• Bắt đầu badday03
  • Ngày bắt đầu
Đã có bạn nào nhận được email mời đi sơ tuyển ngày mai tại Phòng giao dịch Phạm Hùng Cầu giấy Hà Nội chưa vậy???
T vừa nhận được email báo chiều mai đi phỏng vấn vị trí GDV, lại còn phải reply xác nhận lại nữa.

Ôi, bạn đc mời đi sơ tuyển rồi à? Hic, mình vào mail mà chả thấy gì. Ko biết vậy là coi như xong ah?

Đã có bạn nào nhận được email mời đi sơ tuyển ngày mai tại Phòng giao dịch Phạm Hùng Cầu giấy Hà Nội chưa vậy???
T vừa nhận được email báo chiều mai đi phỏng vấn vị trí GDV, lại còn phải reply xác nhận lại nữa.
Lúc trưa tớ cũng nhận được mail thông báo chiều mai phỏng vấn sơ tuyển. NH này có đo chiều cao không nhỉ?, thực tế tớ không được 1m58 :(, không biết mai có nên đi không nữa, đang ôn thi KBNN mà chưa đâu vào đâu nữa.

Bạn nộp lâu chưa, mình mới nộp thứ 2 vừa rồi nhưng vẫn chưa thấy gì hết. Bạn học chuyên ngành gì, ở trường nào? (sorry mình hơi tò mò tí ^^)

T mới nộp cách đây vài hôm. T học ngành Ngân hàng, trường Ngoại thương. Còn bạn ???

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,529
Thành viên mới nhất
duyentran141197
Back
Bên trên