TPBank Ngân hàng Tiên Phong (TPB) tuyển dụng nhiều vị trí tại Hà Nội và TP HCM tháng 10/2012

• Bắt đầu badday03
  • Ngày bắt đầu
hic, sao mình gửi mà không có mail reply, cũng ko có thông báo ko gửi được như các bạn kia nhỉ????:( liệu có nên gửi thêm lần nữa không???

đã gửi song hồ sơ rồi, ngồi chờ ngày có kết qả gọi thi tuyển với phỏng vấn thôi

hic, sao mình gửi mà không có mail reply, cũng ko có thông báo ko gửi được như các bạn kia nhỉ????:( liệu có nên gửi thêm lần nữa không???
phải đợi một lúc lâu mới có reply ý bạn ạ. t gửi lúc gần 11h thì chiều check mail mới có ý. cứ yên tâm chờ xem sao. hi :D

Chào các bạn,

Thay mặt nhóm Tuyển dụng - Ngân hàng TMCP Tiên Phong, chúng tôi xin cám ơn sự quan tâm của các bạn đối với cơ hội nghề nghiệp tại Tiên Phong Bank.
Chúng tôi có đọc qua một số thắc mắc của các bạn về hình thức dự tuyển và cách thức nộp hồ sơ và xin gửi lại các bạn chi tiết như sau nhé:

CÁCH THỨC ỨNG TUYỂN
Ngân hàng không nhận HỒ SƠ BẢN CỨNG

Các ứng viên quan tâm vui lòng:
Click vào nút "Ứng tuyển" phía đầu trang này để gửi hồ sơ trực tuyến
Hoặc download mẫu Thông tin ứng viên và gửi về Tuyendung@tpb.com.vn

Tiêu đề Email và Đơn ứng tuyển:
Vị trí dự tuyển (viết hoa chữ cái đầu tiên) - Khu vực dự tuyển - Họ và tên ứng viên (viết không dấu)
Ví dụ:
Ứng viên Nguyễn Văn A ứng tuyển vị trí Chuyên viên Khách hàng cá nhân tại khu vực Hà Nội:
Tiêu đề Email: CVKHCN - Ha Noi - Nguyen Van A
Đơn ứng tuyển: CVKHCN - Ha Noi - Nguyen Van A

Các bạn lưu ý về Tiêu đề email và Nội dung CV dự tuyển, cần phải đúng với mẫu trên mới là form hợp lệ.
Tất cả những trường hợp dự tuyển khác trái với nội dung trên đều được coi là không phù hợp.
Ngoài bản CV ứng viên theo mẫu của Tiên Phong Bank, các bạn không cần thiết phải nộp thêm bất cứ giấy tờ hồ sơ gì khác. Những giấy tờ sẽ được Ngân hàng yêu cầu bổ sung chỉ khi các bạn trúng tuyển.
Hiện tại, Tiên Phong Bank đang để các vị trí dự tuyển có thời gian hết hạn là 15/11/2012. Tuy nhiên, tùy theo tình hình thực tế phát sinh, chúng tôi có thể kết thúc thời gian đăng tuyển trước hạn hoặc gia hạn thời gian dự tuyển.
Tiên Phong Bank chỉ liên lạc với những bạn có hồ sơ phù hợp với vị trí tuyển dụng.
Hòm thư Tuyendung@tpb.com.vn là hòm thư tự động nên các bạn lưu ý không gửi thư reply sau khi đã nhận được thư phản hồi về việc nộp đơn dự tuyển thành công.
Thông tin chi tiết về từng vị trí dự tuyển, các bạn có thể xem thêm tại website:

http://tpb.vn/vi-tri-tuyen-dung/

Hoặc gọi điện đến Phòng Nhân sự - Tiên Phong Bank theo số máy: 04-3798-8998 để được hỗ trợ thêm.
Một lần nữa, xin cám ơn sự quan tâm của các bạn.
Hi vọng sẽ sớm được hợp tác cùng các bạn dưới mái nhà chung Tiên Phong Bank.
Chúc các bạn luôn thành công! ;)

- - - Updated - - -

P/S: Tiên Phong Bank nhờ admin của ub đưa phần Cách thức ứng tuyển vào nội dung của Thông báo tuyển dụng trên để các ứng viên quan tâm được biết nhé! Cám ơn admin nhiều nhiều :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,532
Thành viên mới nhất
youhuihuodog994
Back
Bên trên